Mfumo wa Televisheni wa Intellian i9W 2-axis Global Marine Satellite na 85cm (33.5") Dish & WorldView LNB (B4-919W2)
In stock
- BRAND:
- INTELLIAN
- MFANO:
- i9W
- SEHEMU #:
- B4-919W2
- ORIGIN:
- Korea Kusini
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 1 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i9W-System-B4-911W2
Utangamano wa huduma za satelaiti duniani
Intellian i9W hutoa urahisi wa mwisho kukuunganisha hadi maelfu ya Televisheni Bila Malipo, Pay TV, Ubora wa Kawaida, na upangaji wa Ubora wa Juu kote ulimwenguni kwa moduli moja ya LNB inayojumuisha masafa mengi (8) ya LO.
Moduli ya LNB isiyo na mikono ya WorldView™
Moduli ya kizazi cha 2, inayosubiri hataza ya WorldView LNB ni uvumbuzi mpya zaidi kutoka kwa Intellian. Tofauti na mifumo mingine ya TVRO ya LNB yenye uthabiti wa ±1,000 kHz, moduli ya Intellian WorldView LNB imejengwa kwa uthabiti wa juu zaidi wa ±10 kHz ambayo ina usahihi mara 100 zaidi na usikivu mkubwa wa mawimbi.
Kwa kuongeza, moduli hii ya LNB inapokea huduma za TV za satelaiti za bendi nyingi na za ugawanyaji nyingi kote ulimwenguni. Kwa hivyo, waendesha mashua hawahitaji kubadilisha LNB ndani ya kuba ya antena kila wakati chombo kinapovuka hadi eneo tofauti la huduma ya setilaiti.
Mapokezi ya TV ya dijiti ya DVB-S2
Baadhi ya huduma za HD TV zimehamia DVB-S2 na zitakuwa nyingi zaidi katika siku zijazo. Shukrani kwa teknolojia ya kisasa ya Televisheni ya kidijitali ya DVB-S2 ya Intellian, sasa waendesha mashua wanaweza kufurahia burudani wanayoipenda ya DTH (Moja kwa Moja Kwa Nyumbani) baharini, kama tu nyumbani.
Maktaba ya satelaiti ya ulimwengu
I9W inajumuisha maktaba ya satelaiti ya kimataifa iliyopangwa mapema ambayo inaruhusu waendeshaji mashua kuchagua setilaiti wanayotaka wanaposafiri kutoka eneo hadi eneo. Mara tu setilaiti itakapochaguliwa moduli ya WorldView LNB itabadilika kiotomatiki hadi masafa ya ndani yanayolingana ili kupokea mawimbi.
Muunganisho usio na waya na simu ya Aptus
Wi-Fi iliyojengewa ndani huwezesha ACU kuunganishwa bila waya. Kompyuta, kompyuta za mkononi na simu mahiri zinaweza kutumika kuunganishwa na ACU na kufuatilia, kudhibiti na kubadilisha mipangilio ya mfumo bila waya. Intellian Aptus mobile inapatikana kwa kupakuliwa ili kufikia ACU kupitia Wi-Fi na kuendesha antena kutoka kwa iPhone, iPad au vifaa vingine vya mtandao. iPhone na iPad ni alama za biashara zilizosajiliwa za Apple Inc.

Specifications
| MFANO | i9W |
|---|---|
| SEHEMU # | B4-919W2 |
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE TV |
| ENEO LA MATUMIZI | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| BRAND | INTELLIAN |
| TUMIA AINA | MARITIME |
| AINA YA AINA | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 85 cm (33.5 inch) |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| MARA KWA MARA | Ku BAND |
| VYETI | CE COMPLIANCE, FCC |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| UZITO | 56,2 kg (124 lb) |
| RADOME HEIGHT | 121.0 cm (47.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 44dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | -15º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 30º / sec |
| TURNING RATE | 30º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |
| RF OUTPUT | DUAL / QUAD OUTPUT |
Ramani za Huduma za Intellian i9W





