Intellian i2 Marine Satellite TV System w/ MIM ya Dish Network na Bell TV (B4-I2DN)
In stock
- BRAND:
- INTELLIAN
- MFANO:
- i2
- SEHEMU #:
- B4-I2DN
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i2-System-B3-I2DN
Mfumo wa Televisheni wa Intellian i2 Marine Satellite kwa Mtandao wa Dish na Bell TV (B3-I2DN)
Intellian i2 ndio mfumo wa kwanza wa televisheni wa satelaiti wa utendakazi wa kwanza duniani wenye utendakazi wa hali ya juu na uboreshaji jumuishi wa moduli ya TriSat™ ya Kubadilisha Satellite ya Kiotomatiki. Utendaji huu wa hali ya juu huwapa waendesha mashua matangazo ya ubora wa hali ya juu (HD) na ya kawaida (SD) kutoka kwa watoa huduma wakuu wa huduma za TV za setilaiti bila zana zozote za ziada za kubadilisha, nyaya za nyaya na gharama.
I2 ndiyo chaguo linalopendelewa kwa vyombo vidogo kutoka futi 25 na antena yake nyepesi (paundi 9.8), alama ndogo ya kupachika (13") na vipengele vya usanifu vyenye nguvu. Pamoja na ubunifu wake, hakimiliki-inayosubiri Utafutaji wa Wide Range (WRS®) na Dynamic Beam. Teknolojia ya Tilting (DBT®), i2 inaweza kudumisha nguvu ya juu zaidi ya mawimbi inayopatikana kila wakati na kuhakikisha upokeaji wa TV kwa uwazi kabisa. Antena ya Intellian yenye ufanisi wa hali ya juu ya inchi 13 hutoa mapokezi ya mara kwa mara, bila imefumwa wakati chombo kiko kwenye kuteleza, kwenye nanga, kuendesha gari. kando ya pwani au kusafiri baharini. Antena ya i2 TVRO 2–axis ina mfumo wa GPS uliojengewa ndani ambao unaweza kuongeza kasi ya muda wa kupata mawimbi ya setilaiti wakati boti nyingine zinasalia na ujumbe "KUTAFUTA SATELLITE" kwenye skrini ya TV zao!
Imeunganishwa na Kitengo kipya cha akili cha Intellian cha Kudhibiti Antena (ACU), waendesha mashua hupata suluhu kamili ya ufunguo wa zamu iliyoundwa kwa urahisi na urahisi. I2 ACU ina maktaba ya setilaiti iliyojengewa ndani, iliyopangwa awali ya kimataifa ya DirecTV. Moduli* ya Kiolesura cha Satelaiti nyingi za Intellian* (MIM), huruhusu setilaiti nyingi kama tatu tofauti kutazamwa mara moja, kutoka maeneo tofauti kwenye ubao, ACU inaauni ubadilishaji wa setilaiti kiotomatiki kutoka kwa kidhibiti chako cha mbali kama vile nyumbani.

Specifications
| SHIPS FROM | IRVINE, CA (USA), SEOUL (SOUTH KOREA), ROTTERDAM (NETHERLANDS) |
|---|---|
| MFANO | i2 |
| SEHEMU # | B4-I2DN |
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE TV |
| ENEO LA MATUMIZI | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| BRAND | INTELLIAN |
| MTANDAO | BELL TV, BRAZIL CLARO, DIRECTV, DIRECTV LATIN AMERICA, DISH NETWORK |
| TUMIA AINA | MARITIME |
| AINA YA AINA | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 33 cm (13 inch) |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| MARA KWA MARA | Ku BAND |
| VYETI | CE COMPLIANCE, FCC |
| UZITO | 4,5 kg (9,5 lb) |
| RADOME HEIGHT | 38 cm (15.0 inch) |
| RADOME DIAMETER | 37 cm (14.6 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | VERTICAL / HORIZONTAL |
| MINIMUM EIRP | 51 dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | 10° ~ 80° |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 60° / sec |
| TURNING RATE | 60° / sec |
| RF OUTPUT | DUAL OUTPUT |
Feature
Vipengele vya Intellian i2
Mfumo wa Kiotomatiki Kamili
Utafutaji wa Kiotomatiki wa Satellite na Kazi ya Utambulisho
Udhibiti wa mhimili-2 hutoa ufuatiliaji wa kasi ya juu
Antena ya Utendaji wa Juu
Kipenyo cha 33cm (13in), antena ya kimfano ya kupokea mawimbi ya satelaiti ya Ku-Band
Ugawanyiko wa mviringo au wa mstari kulingana na eneo na LNB iliyochaguliwa
Moduli ya HD iliyojengewa ndani ya mapokezi ya TV ya Ku-band HD
Teknolojia ya iQ² ya Haraka&Kimya℠
Teknolojia ya iQ² hukuruhusu kusikiliza kwa haraka, kudumisha kufunga mawimbi thabiti, na kufurahia vipindi vya televisheni unavyovipenda katika hali ya utulivu.
Kanuni ya Utafutaji wa Masafa Marefu (WRS) hutoa upataji wa mawimbi wa haraka zaidi unaopatikana popote
Teknolojia ya Dynamic Beam Tilting (DBT) hutumia uchanganuzi wa busara na wa wakati halisi ili kuhakikisha ufuatiliaji bora wa mawimbi huku ukiondoa kelele ya chinichini inayopatikana kwa antena za kawaida.
Kitengo cha Udhibiti wa Antena
Vidhibiti angavu na onyesho la taarifa za setilaiti dijitali kwenye ACU
Masasisho ya kiotomatiki na uchunguzi kupitia Aptus
Rejeleo la haraka la hali ya antena
Uwezo wa Mpokeaji Nyingi
Vipokezi na Televisheni nyingi zinaweza kuunganishwa kwa kutumia Multi-Switch au Intellian MIM (Moduli ya Kiolesura cha Satilaiti nyingi)
Kwa kutumia MIM, kipokezi kikuu kinaweza kuchaguliwa ili kudhibiti setilaiti lengwa
Nchini Amerika Kaskazini, unapotumia Dish au Bell TV, MIM inahitajika, kuwezesha ubadilishaji wa setilaiti kiotomatiki kutoka kwa kidhibiti chako cha mbali kama nyumbani.
Kiolesura cha NMEA 0183 GPS ya Nje
Kiolesura cha kawaida cha NMEA kinachomruhusu mmiliki wa chombo kutumia mfumo tofauti wa GPS na hivyo kupunguza muda wa awali wa utafutaji
Ukubwa wa Compact
37cm (inchi 14.6) kipenyo cha radome ya antena
Antena nyepesi sana ina uzito wa chini ya kilo 4.5 (pauni 10)
Dhamana ya Dunia ya Miaka Mitatu
Sekta inayoongoza kwa sehemu za miaka 3 na dhamana ya utengenezaji na dhamana ya miaka 2 ya kazi kwa mifumo yote ya antena, inahakikisha utulivu wa akili na uwekezaji wako wa maunzi.
Sera mpya ya udhamini (sehemu za miaka 3 na kazi ya miaka 2) ni halali kwa bidhaa zilizonunuliwa baada ya tarehe 1, Januari 2017 pekee.
What's included
Ni pamoja na nini
Mifumo yote ya Satellite inajumuisha sehemu zifuatazo kama kawaida
- Antena & Radome sentimita 33 (inchi 13) Kiakisi & LNB
- ACU (Kitengo cha Udhibiti wa Antena)
- Programu ya Kidhibiti cha Kompyuta (CD ya programu imejumuishwa)
- Mwongozo wa Ufungaji na Uendeshaji
- Kiolezo cha Kuweka
- Mwongozo wa Ufungaji wa Haraka
Seti ya Ufungaji
- Mabano ya Kuweka Jedwali la ACU × 2EA
- 15 m (49) ft × 1EA Antenna-ACU RG6 Coaxial Cable
- mita 3 (futi 10) × 1EA ACU-IRD RG6 Kebo ya Koaxial
- 10 m (33 ft) × 1EA DC Power Cable
- 1.8 m (futi 6) × 1EA PC Serial Cable
- Viunganishi & Screws
Ramani za Huduma za Intellian i2




