Intellian i9P Auto Skew US / Kanada Marine Marine TV System (B4-919AA)
In stock
- BRAND:
- INTELLIAN
- MFANO:
- i9P
- SEHEMU #:
- B4-919AA
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 1 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i9P-System-B4-919AA
Intellian i9P Marine Satellite TV System (B4-919AA)
Intellian i9P hutoa mapokezi ya TV ya setilaiti yenye nguvu zaidi na ya kutegemewa kwa vyombo vya burudani na vya kibiashara vilivyo zaidi ya futi 80. Muundo maridadi wa i9P hujifanya kutoshea kikamilifu kwenye vyombo vya kisasa vilivyoratibiwa.
Pamoja na uvumbuzi wake wa hataza unaosubiri katika Utafutaji wa Wide Range Search (WRS) na teknolojia ya Dynamic Beam Tilting (DBT), hata bila vitambuzi vyovyote vya mwendo vya kupita kiasi, i9P inaweza kuhakikisha upokeaji wa TV ya setilaiti isiyo na kioo na sauti ya ubora wa CD hata katika hali mbaya ya bahari. .
Ubunifu zaidi wa i9P ni moduli za HD na TriSat zilizojumuishwa katika kitengo chake cha kudhibiti. Hii inafanya i9P kuwa mfumo wa kwanza wa Televisheni ya antena ya baharini katika historia ambayo inaruhusu waendesha mashua kufikia mamia ya chaneli za HDTV kutoka kwa watoa huduma wakuu wa TV ya setilaiti bila zana za ziada za kugeuza au nyaya za nyaya. Kwa kutumia Intellian MIM, waendesha mashua wanaweza kufurahia kugeuza chaneli kupitia ubadilishaji wa setilaiti kiotomatiki kama vile mfumo wa nyumbani. Tazama mwongozo wa usakinishaji wa DISH Network MIM kwa maelezo zaidi. Kwa kuongeza, kitengo hiki cha udhibiti kinawapa waendesha mashua jukwaa la uendeshaji linaloingiliana kupitia programu yake ya kidhibiti cha PC yenye kiolesura rafiki sana cha mtumiaji na orodha iliyokamilika ya maktaba ya satelaiti ya dunia.
I9P pia inatoa mfumo jumuishi wa Udhibiti wa Angle ya Kiotomatiki na mfumo wa GPS wa usahihi zaidi ambao sio tu unaharakisha kasi ya muda wa kupata mawimbi ya setilaiti, lakini pia huongeza ubora wa upokezi wa satelaiti katika maeneo dhaifu ya kufunika mawimbi ya satelaiti.
Kushikilia kwa nguvu kwenye ishara
Kipekee cha Intellian Dynamic Beam Tilting (DBT) hutumia utendakazi wa hali ya juu, kurekebisha kiakisi kidogo kila mara ambacho huruhusu antena kusalia kuwa ishara thabiti wakati wote chombo kinaposafiri kwa kasi kubwa.
Upataji wa mawimbi ya haraka
Kanuni ya kipekee ya Intellian ya Utafutaji wa Masafa Marefu (WRS) huruhusu antena kutafuta, kupata na kufunga mawimbi kwa kasi na usahihi wa ajabu.
Utendaji wenye nguvu zaidi
Kipenyo cha kiakisi cha 85cm na chanjo ya nchi nzima kwa Amerika Kaskazini na Kusini, Ulaya na huduma za kikanda kote ulimwenguni.
Tazama chaneli zako uzipendazo za HDTV
Intellian i9P hutoa chaneli za HD kutoka Ku-band. Moduli ya HD imejengewa ndani kwa Kitengo cha Udhibiti wa Antena cha Intellian i9P kwa ujumuishaji usio na mshono na usakinishaji rahisi.
GPS iliyojengwa ndani
Intellian i9P inajumuisha GPS iliyojengewa ndani kwa uendeshaji rahisi na upataji wa mawimbi kwa haraka.
Muunganisho usio na waya na simu ya Aptus
Wi-Fi iliyojengewa ndani huwezesha ACU kuunganishwa bila waya. Kompyuta, kompyuta za mkononi na simu mahiri zinaweza kutumika kuunganishwa na ACU na kufuatilia, kudhibiti na kubadilisha mipangilio ya mfumo bila waya. Intellian Aptus mobile inapatikana kwa kupakuliwa ili kufikia ACU kupitia Wi-Fi na kuendesha antena kutoka kwa iPhone, iPad au vifaa vingine vya mtandao. iPhone na iPad ni alama za biashara zilizosajiliwa za Apple Inc.
Mfumo wa All-in-One
Mfumo wa Udhibiti wa Pembe ya Kiotomatiki, GPS na masafa ya mwinuko yaliyopanuliwa yaliyotolewa kama chaguo-msingi huruhusu i9P kuwa na mapokezi ya mawimbi yaliyoimarishwa katika maeneo dhaifu ya kufunika mawimbi ya setilaiti na kuwa na usahihi na utendakazi rahisi popote meli inaposafiri.

Specifications
| MFANO | i9P |
|---|---|
| SEHEMU # | B4-919AA |
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE TV |
| ENEO LA MATUMIZI | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| BRAND | INTELLIAN |
| MTANDAO | BELL TV, DIRECTV, DISH NETWORK |
| TUMIA AINA | MARITIME |
| AINA YA AINA | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 85 cm (33.5 inch) |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| MARA KWA MARA | Ku BAND |
| VYETI | CE COMPLIANCE, FCC |
| UZITO | 56,2 kg (124 lb) |
| RADOME HEIGHT | 121.0 cm (47.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 44dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | -15º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 30º / sec |
| TURNING RATE | 30º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |
| RF OUTPUT | DUAL / QUAD OUTPUT |
Feature
Mfumo wa Kiotomatiki Kamili
Utafutaji na kitambulisho cha setilaiti kiotomatiki. Motors za hatua za mhimili 2 ili kuleta utulivu wa msingi.
Antena iliyoimarishwa
Antena ya kimfano ya inchi 34 yenye ufanisi mkubwa huwezesha 44dBW ya EIRP ya chini zaidi. RHCP / LHCP, Ugawanyiko wa Wima / Mlalo.
Algorithm ya Utafutaji wa Mbalimbali (WRS).
Njia za mshindani hutafuta bandwidth-nyembamba ya lobe kuu. Hata hivyo WRS ya kipekee ya Intellian hutafuta aina mbalimbali za lobes za kando na kuruka hadi sehemu kuu, ikitoa upataji wa haraka wa setilaiti.
Utangazaji wa Video wa Kidijitali Uliojiendesha Kamili (DVB)
Kitambulisho Kisimbuaji cha DVB kilicho na CPLD huwezesha kitambulisho cha kasi ya juu.
Teknolojia ya Dynamic Beam Tilting (DBT).
Kiakisi kidogo cha kasi ya juu kinazunguka kutoka kwenye mhimili, kikiangalia nguvu ya mawimbi mara 50 kwa sekunde na kufidia mwelekeo wa kufuatilia. Kusonga kidogo kwa kiashiria kikuu kunamaanisha kelele kidogo na huongeza maisha ya bidhaa.
Kitambulisho cha Mawimbi ya DVB-S2
Kitambulisho cha kasi ya juu kinachotumia Dekoda ya DVB-S2.
Aina Mpya ya Kitengo cha Kudhibiti Antena
• Rahisi kubadilisha na kusasisha taarifa za setilaiti
• Ukaguzi wa hali ya antena kwa urahisi na utambuzi wa kiotomatiki
• Udhibiti rahisi wa antena kwa kutumia kiolesura cha PC
Udhibiti wa Polarization otomatiki (Skew-angle).
Mfumo Otomatiki wa Kudhibiti Pembe ya Mkenge (-90°~ +90°) kwa Ugawanyiko wa Mlalo / Wima wa Linear.
GPS iliyojengwa ndani na NMEA 0183 Interface Port
I9P inajumuisha GPS iliyojengewa ndani ndani ya Kitengo cha Antena kwa upataji wa mawimbi haraka. GPS ya meli pia inaweza kuunganishwa kupitia bandari ya NMEA 0183 kwenye paneli ya nyuma ya ACU.
Ramani za Huduma za Intellian i9P





