Mfumo wa Televisheni wa Intellian i6 wa Marekani wa Satelaiti ya Baharini wenye Kiakisi cha 60cm (inchi 23.6) & All-Americas LNB (B4-609AA)
In stock
- BRAND:
- INTELLIAN
- MFANO:
- i6
- SEHEMU #:
- B4-609AA
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i6-System-B4-609AA
Intellian i6 Mfumo wa Televisheni ya Satellite ya Marekani ya Marine yenye urefu wa 60cm (inchi 23.6) Reflector & All-Americas LNB (B4-609AA)
Intellian i6/i6P hutoa utendaji bora wa kiwango cha kibiashara na ufanisi ikilinganishwa na mifumo ya antena yenye ukubwa sawa. I6/i6P imeundwa vyema kwa boti zaidi ya futi 70. Kijadi, antena kubwa za satelaiti za baharini zilikuwa na uzito wa kutosha na matatizo magumu ya usakinishaji wa kebo. Shukrani kwa muundo wa kebo moja ya i6 na teknolojia ya kutengeneza ombwe, i6/i6P imeonekana tena kuwa kubwa zaidi inaweza kuwa nyepesi na rahisi zaidi. Kwa kutumia Intellian MIM, waendesha mashua wanaweza kufurahia kugeuza chaneli kupitia ubadilishaji wa setilaiti kiotomatiki kama vile mfumo wa nyumbani. Tazama mwongozo wa usakinishaji wa DISH Network MIM kwa maelezo zaidi.
Ikiwa na ubunifu wake unaosubiri hataza katika Utafutaji wa Masafa Marefu (WRS) na teknolojia ya Dynamic Beam Tilting (DBT), i6/i6P inaweza daima kutoa uwezo wa ufuatiliaji wa usahihi zaidi na ubora wa hali ya juu wa mapokezi ya mawimbi ya setilaiti katika hali mbaya sana ya bahari.
Ubunifu zaidi wa i6/i6P ni moduli zilizojumuishwa za HD na TriSat katika kitengo chake cha kudhibiti. Hii inaruhusu waendesha boti uwezo wa kufikia chaneli zao wanazopenda za HDTV kutoka kwa watoa huduma wakuu wa TV ya setilaiti kwa urahisi kama wanavyozoea kufanya nyumbani.
I6/i6P ina mfumo wa GPS uliojengewa ndani ambao huongeza kasi ya upataji wa mawimbi ya setilaiti. Zaidi ya hayo, i6P hutoa mfumo uliopachikwa wa Udhibiti wa Angle ya Mkekeo Otomatiki ili kudumisha nguvu mojawapo ya mawimbi na kuongeza ubora wa upokezi wa setilaiti katika maeneo dhaifu ya kufunika mawimbi ya setilaiti.
Kushikilia kwa nguvu kwenye ishara
Kipekee cha Intellian Dynamic Beam Tilting (DBT) hutumia utendakazi wa hali ya juu, kurekebisha kiakisi kidogo kila mara ambacho huruhusu antena kusalia kuwa ishara thabiti wakati wote chombo kinaposafiri kwa kasi kubwa.
Upataji wa mawimbi ya haraka
Kanuni ya kipekee ya Intellian ya Utafutaji wa Masafa Marefu (WRS) huruhusu antena kutafuta, kupata na kufunga mawimbi kwa kasi na usahihi wa ajabu.
Rahisi & Rahisi ufungaji
Kwa kebo moja ya kuunganisha antena na ACU, mifumo ya Intellian i6 ni ya haraka na rahisi kusakinisha. ACU yetu ya hali ya juu imeundwa kuhitaji usanidi wa kiwango cha chini zaidi ili uweze kuanza kufurahia vipindi vya TV ndani ya boti yako kwa haraka.
Tazama chaneli zako uzipendazo za HDTV
Intellian i6/i6P hutoa chaneli za HD kutoka Ku-band. Moduli ya HD imejengewa ndani kwa Kitengo cha Udhibiti wa Antena cha Intellian i6/i6P kwa ujumuishaji usio na mshono na usakinishaji rahisi.
GPS iliyojengwa ndani
Intellian i6/i6P inajumuisha GPS iliyojengewa ndani kwa uendeshaji rahisi na upataji wa mawimbi kwa haraka. Huruhusu i6/i6P kuwa na usahihi wa hali ya juu na utendakazi rahisi popote meli inaposafiri.
Utendaji usiolingana
60cm kipenyo cha kiakisi na chanjo ya nchi nzima kwa Amerika Kaskazini na Kusini, Ulaya na huduma za kikanda kote ulimwenguni.
Muunganisho usio na waya na simu ya Aptus
Wi-Fi iliyojengewa ndani huwezesha ACU kuunganishwa bila waya. Kompyuta, kompyuta za mkononi na simu mahiri zinaweza kutumika kuunganishwa na ACU na kufuatilia, kudhibiti na kubadilisha mipangilio ya mfumo bila waya. Intellian Aptus mobile inapatikana kwa kupakuliwa ili kufikia ACU kupitia Wi-Fi na kuendesha antena kutoka kwa iPhone, iPad au vifaa vingine vya mtandao. iPhone na iPad ni alama za biashara zilizosajiliwa za Apple Inc.

Specifications
| MFANO | i6 |
|---|---|
| SEHEMU # | B4-609AA |
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE TV |
| ENEO LA MATUMIZI | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| BRAND | INTELLIAN |
| MTANDAO | BELL TV, DIRECTV, DISH NETWORK |
| TUMIA AINA | MARITIME |
| AINA YA AINA | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 60 cm (23.6 inch) |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| MARA KWA MARA | Ku BAND |
| VYETI | CE COMPLIANCE, FCC |
| UZITO | 20,0 kg (44,0 livres) |
| RADOME HEIGHT | 72 cm (28.3 inch) |
| RADOME DIAMETER | 70 cm (27.6 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 46dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | 5º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 45º / sec |
| TURNING RATE | 45º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 70 FEET |
| RF OUTPUT | QUAD OUTPUT |
Feature
- Utafutaji wa Kiotomatiki wa Satellite na Kazi ya Utambulisho
- Mfumo wa ufuatiliaji wa kasi ya juu wa mhimili 2
- Antena ya kimfano yenye kipenyo cha sentimita 60 (24) kwa ajili ya kupokea mawimbi ya setilaiti ya Ku-Band
- Ugawanyiko wa mviringo au wa mstari kulingana na eneo na LNB iliyochaguliwa
- Moduli ya HD iliyojengewa ndani ya mapokezi ya TV ya Ku-band HD
- Teknolojia ya iQ² hukuruhusu kusikiliza kwa haraka, kudumisha kufunga mawimbi thabiti, na kufurahia vipindi vya televisheni unavyovipenda katika hali ya utulivu.
- Kanuni ya Utafutaji wa Masafa Marefu (WRS) hutoa upataji wa mawimbi wa haraka zaidi unaopatikana popote
- Teknolojia ya Dynamic Beam Tilting (DBT) hutumia uchanganuzi wa busara wa wakati halisi wa boriti ili kuhakikisha ubora wa mawimbi huku ikiondoa kelele ya chinichini inayopatikana kwa antena za kawaida.
- Vidhibiti angavu na onyesho la taarifa za setilaiti dijitali kwenye ACU
- Masasisho ya kiotomatiki bila waya na uchunguzi kupitia Aptus PC na Aptus Mobile
- DC Out Port kwa usambazaji wa nishati kwa urahisi kwa Intellian MIM au Moduli ya Kisimbuaji cha Shaw
- Vipokezi na Televisheni nyingi zinaweza kuunganishwa kwa kutumia Multi-Switch au Intellian MIM (Moduli ya Kiolesura cha Satilaiti nyingi)
- Kwa kutumia MIM kipokezi kikuu kinaweza kuchaguliwa ili kudhibiti setilaiti lengwa
- Nchini Amerika Kaskazini, unapotumia Dish au Bell TV, MIM inahitajika, kuwezesha ubadilishaji wa setilaiti kiotomatiki kutoka kwa kidhibiti chako cha mbali kama unavyofanya nyumbani.
- I6 inajumuisha GPS iliyojengewa ndani ndani ya Kitengo cha Antena kwa upataji wa mawimbi haraka. GPS ya meli pia inaweza kuunganishwa kupitia bandari ya NMEA 0183 kwenye paneli ya nyuma ya ACU.
- 70 cm (27.5 inch) kipenyo cha antena radome
- Antena ina uzani wa chini ya kilo 20 (lbs 44)
- Sekta inayoongoza kwa sehemu za miaka 3 na dhamana ya utengenezaji na dhamana ya miaka 2 ya kazi kwa mifumo yote ya antena, inahakikisha utulivu wa akili na uwekezaji wako wa maunzi.
- Sera mpya ya udhamini (sehemu za miaka 3 na kazi ya miaka 2) ni halali kwa bidhaa zilizonunuliwa baada ya tarehe 1, Januari 2017 pekee.
What's included
Mifumo yote ya Satellite inajumuisha sehemu zifuatazo kama kawaida
- Antena & Radome 60 cm (24″) Reflector & LNB
- ACU (Kitengo cha Kudhibiti Antena)
- Programu ya Kidhibiti cha Kompyuta (CD ya programu imejumuishwa)
- Mwongozo wa Ufungaji na Uendeshaji
- Kiolezo cha Ufungaji
- Mwongozo wa Ufungaji wa Haraka
Seti ya Ufungaji
- Mabano ya Kuweka Jedwali la ACU × 2EA
- mita 15 (futi 49) × 1EA Antenna-ACU RG6 Kebo ya Koaxial
- mita 3 (futi 10) × 1EA ACU-IRD RG6 Kebo ya Koaxial
- 10 m (futi 33) × 1EA DC Power Cable
- 1.8 m (futi 6) × 1EA PC Serial Cable
- Viunganishi na Screws