Cobham Explorer 510 BGAN Land Portable Internet Satellite Terminal (403711A-00500)
In stock
- BRAND:
- COBHAM
- MFANO:
- BGAN EXPLORER 510
- SEHEMU #:
- 403711A-00500
- ORIGIN:
- Kambodia
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-BGAN-Explorer-510
Njia mpya ya kuunganisha
Inabebeka sana
Muunganisho wa kuaminika
Specifications
| MFANO | BGAN EXPLORER 510 |
|---|---|
| SEHEMU # | 403711A-00500 |
| AINA YA BIDHAA | MTANDAO WA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| BRAND | COBHAM |
| MTANDAO | INMARSAT |
| HUDUMA | INMARSAT BGAN |
| TUMIA AINA | FIXED, PORTABLE |
| AINA YA AINA | TERMINAL |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 80°C (-13°F to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | USB, WI-FI |
| KASI YA DATA | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, JAPANESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, VIDEO STREAMING |
| VYETI | INMARSAT CLASS 2 TYPE APPROVAL, CE COMPLIANCE, FCC, IC, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| NYOTA | 3 SAETELI |
| STANDBY TIME | 24 HOURS |
| LENGTH | 202 mm (7.8") |
| UPANA | 202 mm (7.8") |
| KINA | 51.8 mm (2") |
| UZITO | 1.4 kg (3.1 lbs) |
What's included
• Kituo cha EXPLORER 510
• Betri Inayoweza Kuchajiwa ya Lithium Ion
• Mkoba laini wa EXPLORER
• Kebo ya Kubadilisha USB hadi Ethaneti
• Ugavi wa Nishati wa 100-240VAC
• Maswali ya Anza Haraka ya Lugha-Nyingi
• Seva ya tovuti ya lugha nyingi na mwongozo uliopachikwa (ENG, FR, DE, ES, RU, JP na CN)
Ramani ya Chanjo ya Inmarsat BGAN

Ramani hii inaonyesha matarajio ya Inmarsat ya utangazaji kufuatia utangulizi wa kibiashara wa eneo la nne la Inmarsat L-Band. Haiwakilishi dhamana ya huduma. Upatikanaji wa huduma kwenye ukingo wa maeneo ya chanjo hubadilika kulingana na hali mbalimbali.