Cobham SATCOM BGAN Explorer 710 Land Portable Internet Satellite Terminal (403720B-00505)
In stock
- BRAND:
- COBHAM
- MFANO:
- EXPLORER 710
- SEHEMU #:
- 403720B-00506
- ORIGIN:
- Kambodia
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thrane-BGAN-Explorer-710
Cobham BGAN Explorer 710 Land Portable Satellite Internet Terminal
Imeshikana na nyepesi na utendakazi ulioimarishwa
EXPLORER 710 ndiyo terminal ndogo zaidi ya daraja la 1 na ndiyo ya kwanza yenye uwezo wa kupata huduma ya BGAN HDR (kiwango cha juu cha data). Kituo hiki kinakuja na utendakazi ulioimarishwa ikijumuisha uwezo wa kuunganisha ambao utaongeza viwango vyako vya utiririshaji maradufu.
Moja ya vipengele vyake vipya na vya kusisimua vitaruhusu watumiaji kuunganisha vifaa vyao vya Smartphone ili uweze kuwezesha upigaji simu wa sauti wa muunganisho wa data. Vipengele vingine ni pamoja na kiolesura cha seva pangishi cha USB, betri zinazoweza kubadilishwa kwa urahisi, onyesho la LED ambalo ni rahisi kutumia na violesura vingi ili kuauni programu mbalimbali.
Terminal mpya ya EXPLORER 710 BGAN, inatazamiwa kuanzisha enzi mpya ya utiririshaji wa satelaiti inayoweza kubebeka kwa kasi ya juu kwa utangazaji na matumizi mengine ya tasnia ya IP.
EXPLORER 710 hutoa viwango vya utiririshaji zaidi ya 650 kbps nje ya boksi, wakati wa kutumia huduma mpya ya utiririshaji ya kiwango cha juu cha data itakayoanzishwa na Inmarsat katika Q3 mwaka huu. Inapatikana Septemba 2013, EXPLORER 710 huwezesha utiririshaji wa video unaohitajika kwa kasi zaidi kupitia satelaiti iliyo na QoS iliyohakikishwa.
Kama terminal ndogo na nyepesi zaidi duniani ya BGAN ya Daraja la 1 na jukwaa la kwanza la kutumia utiririshaji mpya wa kiwango cha juu cha data kama kawaida, EXPLORER 710 iko katika nafasi nzuri ya kusaidia watangazaji katika kuboresha ubora wa utangazaji wa nje wa rununu.
"Tukiwa na EXPLORER 710, tumetengeneza terminal ya juu zaidi na ndogo zaidi ya Daraja la 1 hadi sasa," anatoa maoni Walther Thygesen, Mkuu wa Cobham SATCOM. "Tunajivunia kwamba EXPLORER ya kwanza iliyoendelezwa kikamilifu chini ya Cobham SATCOM inatoa uboreshaji mkubwa wa utendaji kwa watumiaji."
Kuendeleza utamaduni wa uongozi wa teknolojia ilianza wakati timu ya EXPLORER (wakati huo ikiwa sehemu ya Thrane & Thrane) ilianzisha kituo chake cha kwanza cha BGAN mnamo 2005, EXPLORER 710 pia inajumuisha vipengele vipya vya hali ya juu, ikiwa ni pamoja na uwezo wa kuunganisha mawimbi kutoka kwa vituo vingi kupitia Ethaneti na. kufikia kiwango cha utiririshaji cha IP cha Mbps 1 au hata zaidi.
EXPLORER 710 pia huleta programu za Smart Phone kwa ulimwengu wa muunganisho wa BGAN, hivyo kuwawezesha watumiaji kuunganisha vifaa vyao wenyewe kwa ajili ya kupiga simu kwa sauti na kuunganishwa. Vipengele vingine ni pamoja na onyesho kubwa la LED, ambalo hurahisisha usanidi na usanidi bila kuunganishwa kwenye Kompyuta, Simu mahiri au kompyuta kibao.
| Mtengenezaji | Cobham SATCOM |
| Uzito | 3.5kg (pamoja na betri) Antena 1.9kg, Transceiver 1.6kg |
| Utiririshaji wa IP | BGAN HDR inaauni kwingineko ya viwango vya utiririshaji wa vituo vinne huku chaguo lake kamili la kituo likitarajiwa kutoa takriban 650kbps. |
| ISDN | 64kbps kupitia RJ-45 |
| Sauti | Kupitia sauti ya RJ-11 au 3.1kHz |
| Data Interfaces | Ethaneti, kiolesura cha mwenyeji wa USB, kiolesura cha kipitishio / antena, slot ya SIM ya BGAN, WLAN 802.11b, LAN |
| Ulinzi wa Ingress | Transceiver: IP52 / Antenna IP66 |
Specifications
| MFANO | EXPLORER 710 |
|---|---|
| SEHEMU # | 403720B-00506 |
| GPU | 200 TOPS |
| AINA YA BIDHAA | MTANDAO WA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| BRAND | COBHAM |
| MTANDAO | INMARSAT |
| HUDUMA | INMARSAT BGAN |
| TUMIA AINA | PORTABLE |
| AINA YA AINA | TERMINAL |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | 2X ETHERNET, USB, WI-FI |
| KASI YA DATA | UP TO 492 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps, 176 kbps, 256 kbps, BGAN X-STREAM, BGAN HDR UP TO 650 kbps |
| INGRESS PROTECTION | IP 52 (TRANSCEIVER), IP 66 (ANTENNA) |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | INTERNET |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| NYOTA | 3 SAETELI |
| LENGTH | 279 mm |
| UPANA | 332 mm |
| KINA | 52 mm |
| UZITO | 3.5 kg (7.7 oz) |
What's included
EXPLORER 710 Transceiver & Antena
betri ya lithiamu ion inayoweza kuchajiwa
Cable ya antenna
Kebo ya mita 2 ya ISDN/LAN
Ugavi wa umeme wa 115/230VAC
Mwongozo wa kuanza haraka
Ramani ya Chanjo ya Inmarsat BGAN

Ramani hii inaonyesha matarajio ya Inmarsat ya utangazaji kufuatia utangulizi wa kibiashara wa eneo la nne la Inmarsat L-Band. Haiwakilishi dhamana ya huduma. Upatikanaji wa huduma kwenye ukingo wa maeneo ya chanjo hubadilika kulingana na hali mbalimbali.