Iridium Edge™
In stock
- BRAND:
- IRIDIUM
- MFANO:
- EDGE
- SEHEMU #:
- EDGE1601
- ORIGIN:
- Tailandi
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Edge-SBD-Modem
Iridium Edge™
Wezesha wateja wako kutumia suluhisho zao zilizopo za msingi wa nchi kavu kwa usimamizi wa meli, telematiki, usalama na programu zingine za ufuatiliaji wa mbali kupitia Iridium Edge™, kifaa cha mawasiliano cha setilaiti cha nje ya rafu ambacho kinakamilisha suluhu zilizopo za rununu ili kuunda muunganisho wa njia mbili. kwa maeneo ya mbali zaidi na yasiyofikika duniani.
Muda wa haraka hadi sokoni ni sehemu muhimu katika mazingira ya kisasa ya mawasiliano yenye ushindani mkubwa. Iridium Edge™ ni ufunguo wa kugeuza, uliofungwa kwa mazingira, na ugumu wa maunzi ambayo hupunguza gharama na matatizo yanayohusiana na uundaji wa maunzi, utengenezaji na uthibitishaji wa terminal maalum ya setilaiti.
Sifa Muhimu za Iridium Edge™:
- Kifaa kilicho tayari kwa maunzi kwa muunganisho rahisi na wa hatari ndogo
- Kifaa cha bei ya chini kwa kupitishwa kwa wateja kwa bei nafuu
- Nyongeza ya satelaiti kwa utangazaji wa kimataifa
- Upatikanaji wa nje ya rafu kwa muda wa haraka wa soko
- Ugavi wa nguvu wa nguvu kwa mitambo ya viwandani
- Imefungwa kwa mazingira kwa hali mbaya
- 180° mstari wa utazamaji kwa maeneo yaliyoathiriwa, yaliyozuiwa kiasi
- Iridium Short Burst Data℠ (SBD℠) modemu kwa manufaa bora ya mtandao ya Iridium
Masoko muhimu:
- Usimamizi wa Meli
- Ufuatiliaji wa Mbali
- SCADA
- Ufuatiliaji wa Mali
- Usafiri wa baharini
Specifications
| MFANO | EDGE |
|---|---|
| SEHEMU # | EDGE1601 |
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE M2M |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | IRIDIUM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM SBD |
| TUMIA AINA | FIXED, MARITIME, GARI |
| JOTO LA UENDESHAJI | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| INGRESS PROTECTION | IP 67 |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ASSET TRACKING, ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| VYETI | CE COMPLIANCE, FCC |
| NYOTA | 66 SAETELI |
| LENGTH | 130 mm (5.11") |
| UPANA | 80 mm (3.15") |
| KINA | 30 mm (1.18") |
| UZITO | 330 grams (11.64 oz) |
Feature
Mtandao:
- Ukubwa wa Ujumbe: baiti 240 (Pokea), ka 370 (Sambaza)
- Mzunguko: 1616 - 1626.5 MHz
Kimekanika:
- Vipimo: 130 mm (L) x 80 mm (W) x 30 mm (H)
- Ulinzi wa Ingress: IP 67
- Kebo ya upande na chini inatoka
Mazingira:
- Kiwango cha joto cha uendeshaji: -40C hadi 85C
- Kiwango cha joto cha kuhifadhi: -40C hadi 85C
Violesura:
- Kiolesura cha amri cha RS232 AT
- Washa/Zima njia za udhibiti
Nguvu:
- Ugavi wa Nishati ( 9-32V), SAE J1455 Dampo la mizigo limelindwa
- Reverse Ulinzi wa Polarity
- Upeo wa Nguvu: 1.6W (kilele kwa mlipuko mfupi wa usambazaji)
- Njia za Nguvu za Chini: <100uA
Vyeti:
- Uthibitishaji wa mtandao wa setilaiti ya Iridium®
- FCC, IC, CE, Australia idhini
- RoHS inatii
Ramani ya Iridium Global Coverage

Iridium ndiye mtoa huduma pekee wa suluhu za sauti na data za satelaiti za kimataifa zenye utandawazi kamili wa dunia (ikiwa ni pamoja na bahari, njia za anga na Mikoa ya Polar). Simu za Iridium hutoa huduma muhimu za mawasiliano kwenda na kutoka maeneo ya mbali ambako hakuna aina nyingine ya mawasiliano inapatikana.