Transceiver ya Iridium 9603N SBD
In stock
- BRAND:
- IRIDIUM
- MFANO:
- 9603N
- SEHEMU #:
- SBDN9603E
- ORIGIN:
- Tailandi
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9603N-SBD-Transceiver
- Buy 5 for $ 197.01 each and save 1%
- Buy 20 for $ 195.02 each and save 2%
- Buy 50 for $ 193.03 each and save 3%
- Buy 100 for $ 189.05 each and save 5%
Transceiver ya Iridium 9603N SBD
Mapinduzi kwa kiwango, Iridium 9603N ndogo zaidi duniani inayopatikana kibiashara ya transceiver ya data ya setilaiti ya njia mbili, iliyoundwa kwa ajili ya programu ambapo nafasi ni ya juu na muunganisho ni muhimu.
Moja ya nne ya ujazo na nusu ya nyayo ya Iridium 9602, kipitishio cha ubunifu cha Iridium 9603 kinachanganya ufunikaji wa kimataifa wa kundinyota la Iridium na hali ya chini ya latency ya Huduma ya Data ya Iridium Short Burst ili kutoa mawasiliano ya setilaiti yenye kutegemewa sana kutoka nguzo hadi nguzo.
Ikiwa na kipengee kidogo zaidi cha kipitishio chochote cha kibiashara cha setilaiti kinachopatikana leo, Iridium 9603 ni bora kwa programu zilizobana nafasi ikiwa ni pamoja na ufuatiliaji, ufuatiliaji na mifumo ya kengele. Pia ni ya bei nafuu, inagharimu kidogo tu kuliko Iridium 9602 ya kizazi kilichopita.
Inatoa mawasiliano ya njia mbili kwa kiwango cha ajabu, kipitishio cha Iridium 9603 huongeza zaidi wigo wa watumiaji waliounganishwa wa Iridium duniani kote.
Vipimo vya Mazingira
Kiwango cha Halijoto ya Uendeshaji: -40ºC hadi +85ºC
Kiwango cha Unyevu wa Uendeshaji: _ 75% RH
Kiwango cha Halijoto ya Kuhifadhi: -40ºC hadi +85ºC
Kiwango cha Unyevu wa Hifadhi: _ 93 % RH
Kiolesura cha RF
Mzunguko wa Mzunguko: 1616 MHz hadi 1626.5 MHz
Njia ya Kurudiarudia: TDD (Domain Domain Duplex)
Uzuiaji wa Ingizo/Pato: 50 ohms
Mbinu ya Kuchanganya sehemu nyingi: TDMA/FDMA
Uingizaji wa Nguvu wa DC
Masafa ya Voltage ya Usambazaji: 5.0V +/- .5V DC
Ugavi wa Kiwimbi cha Voltage: <40mV pp
Hali ya Kutofanya Kazi (Kilele): 156mA
Sasa Haifanyi Kazi (Wastani): 34mA
Sambaza Sasa (Wastani): 145mA
Sambaza Sasa (Kilele): 1.3A
Pokea Sasa (Wastani): 39mA
Pokea Sasa (Kilele): 156mA
Uhamisho wa Ujumbe wa SBD - Wastani wa Sasa: 158mA
Uhamisho wa Ujumbe wa SBD - Nguvu ya Wastani: <= 0.8 W
Specifications
| MFANO | 9603N |
|---|---|
| SEHEMU # | SBDN9603E |
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE M2M |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | IRIDIUM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM SBD |
| TUMIA AINA | MARITIME, GARI |
| POWER REQUIREMENTS | +5 V +/- 0.5 V |
| JOTO LA UENDESHAJI | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, PERSONNEL & ASSET TRACKING, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| VYETI | CE COMPLIANCE, FCC |
| NYOTA | 66 SAETELI |
| LENGTH | 31.5 mm |
| UPANA | 29.6 mm |
| KINA | 8.1 mm |
| UZITO | 11.4 gr |
Feature
Features
- Single header connector for Power & On/Off Control
- RS232 Interface (Simple AT command interface)
- Network Available
- Light weight (11.4 grams)
- Small single board transceiver (34.5mm X 29.6mm X 8.1mm)
- Iridium Short Burst Data service
- Mobile originated messages up to 340 bytes
- Mobile terminated messages up to 270 bytes
- Low, uniform global latency (less than 1 minute)
- Coverage in areas not serviced by cellular
Ramani ya Iridium Global Coverage

Iridium ndiye mtoa huduma pekee wa suluhu za sauti na data za satelaiti za kimataifa zenye utandawazi kamili wa dunia (ikiwa ni pamoja na bahari, njia za anga na Mikoa ya Polar). Simu za Iridium hutoa huduma muhimu za mawasiliano kwenda na kutoka maeneo ya mbali ambako hakuna aina nyingine ya mawasiliano inapatikana.