Iridium Beam PotsDOCK Suluhisho la Kupambana na Uharamia wa Deluxe (EXTRMPD-DPB)
calcActive())">
SIMU | MIPANGO | VIFUNGU | ACCESSORIES | ZA KUKODISHA | MSAADA
In stock
- BRAND:
- BEAM
- MFANO:
- POTSDOCK EXTREME DELUXE ANTO-PIRACY BUNDLE
- SEHEMU #:
- EXTRMPD-DPB
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-PotsDOCK-EXTRMPD-DPB
$ 2,995.00
Beam PotsDOCK Suluhisho la Kupambana na Uharamia wa Deluxe (EXTRMPD-DPB)
Beam PotsDOCK Extreme ni kituo cha kuunganisha cha kuunganisha kilichoundwa mahsusi kusaidia RJ11, Bluetooth na ufuatiliaji. PotsDOCK huruhusu simu ya mkononi ya Iridium Extreme kuunganishwa na kiolesura cha RJ11/POTS kinachowezesha muunganisho wa simu ya kawaida ya tambo, isiyo na waya au DECT au kuunganishwa kwa mfumo wa PABX unaowasilisha milio ya kawaida ya simu, yenye shughuli nyingi na ya kupiga kama vile mtandao wa kawaida wa simu.
Kifaa cha mkononi cha Iridium Extreme hutoshea kwa usalama katika kituo cha kusimamisha kituo kwa kubofya kwa urahisi ili kufunga utaratibu unaoweza kuingizwa na kuondolewa kwa kubofya kitufe. Imeundwa kimakusudi ili kukuruhusu kutumia dharura ya SOS, ikiwa na uwezo wa kuunganisha GPS uliojengewa ndani unaokuruhusu kuunganisha antena ya nje ya GPS kwenye gati.
PotsDOCK pia inasaidia utumizi wa Kipokeo cha Simu cha Faragha cha BEAM cha hiari ambacho kinaweza kuambatishwa kando ya PotsDOCK kwa urahisi zaidi ikihitajika.
Gati huangazia chaji ya simu, muunganisho wa USB kwa muunganisho wa data, antena iliyounganishwa, data na muunganisho wa nishati hurahisisha kuweka nyaya zote za antena na nishati zimeunganishwa kwa kudumu kwenye gati kuifanya iwe tayari kutumika wakati wote.
PotsDOCK Extreme hutoa vipengele vya ziada kama vile Bluetooth kwa muunganisho wa sauti pamoja na ufuatiliaji na arifa ambazo zinaweza kusanidiwa ili kusaidia upigaji kura wa mara kwa mara au kuripoti tahadhari ya dharura.
PotsDOCK pia inasaidia utumizi wa Kipokeo cha Simu cha Faragha cha BEAM cha hiari ambacho kinaweza kuambatishwa kando ya PotsDOCK kwa urahisi zaidi ikihitajika.
Gati huangazia chaji ya simu, muunganisho wa USB kwa muunganisho wa data, antena iliyounganishwa, data na muunganisho wa nishati hurahisisha kuweka nyaya zote za antena na nishati zimeunganishwa kwa kudumu kwenye gati kuifanya iwe tayari kutumika wakati wote.
PotsDOCK Extreme CRADLE
. Inashikilia kwa usalama simu ya mkononi ya Iridium Extreme
. Ubunifu na ujenzi thabiti
. Inachaji simu ya mkononi ya Iridium Extreme tayari kwa matumizi
. Muunganisho wa antena uliojumuishwa, Iridium & GPS
. Muunganisho wa USB
SUFU/RJ11
. Ubunifu na ujenzi thabiti
. Inachaji simu ya mkononi ya Iridium Extreme tayari kwa matumizi
. Muunganisho wa antena uliojumuishwa, Iridium & GPS
. Muunganisho wa USB
SUFU/RJ11
. Inaauni simu za kawaida zisizo na waya na za waya (5 REN)
. Simu ya POTS inaweza kuendeshwa 600m (2000 ft) kutoka kwa kitengo
. Imeunganishwa kwa urahisi kwenye mfumo wa PBX
. Milio ya simu, yenye shughuli nyingi na ya kupiga
. Ubora wa juu wa sauti
. Uchakataji wa nambari ya simu na upigaji wa haraka
KUFUATILIA
. Simu ya POTS inaweza kuendeshwa 600m (2000 ft) kutoka kwa kitengo
. Imeunganishwa kwa urahisi kwenye mfumo wa PBX
. Milio ya simu, yenye shughuli nyingi na ya kupiga
. Ubora wa juu wa sauti
. Uchakataji wa nambari ya simu na upigaji wa haraka
KUFUATILIA
. Uanzishaji wa GPS ya Haraka
. Violesura vya BEAM?s MyBuddy Extreme
HOFU/TAHADHARI
. Violesura vya BEAM?s MyBuddy Extreme
HOFU/TAHADHARI
. Violesura vya programu ya wavuti ya BEAM?s MyBuddy Location Based
. Muunganisho wa kitufe cha arifa ya nje ya hiari
BLUETOOTH ILIYOUNGANISHWA?
. Muunganisho wa kitufe cha arifa ya nje ya hiari
BLUETOOTH ILIYOUNGANISHWA?
. Bluetooth? iliyojengwa ndani ya kitengo cha docking
. Bluetooth? muunganisho wa sauti bila mikono
KIPINDI CHA NDANI
. Bluetooth? muunganisho wa sauti bila mikono
KIPINDI CHA NDANI
. Mlio uliojengewa ndani kwa ishara iliyoimarishwa ya pete
SAUTI, DATA, SMS, SBD
. Inasaidia sauti zote za Iridium, data, SMS & huduma za SBD
. Ufikiaji wa kulipia kabla, chapisho la malipo na simu za wafanyakazi
. Ufikiaji wa kulipia kabla, chapisho la malipo na simu za wafanyakazi
MKONO WA FARAGHA
. Inaauni simu ya hiari ya Faragha ya BEAM
. Jibu kiotomatiki unapotolewa kwenye kikombe
. Jibu kiotomatiki unapotolewa kwenye kikombe
USAFIRISHAJI
. Inaauni ingizo la umeme la 9 - 32V DC
. Ufungaji rahisi kupitia mlima wa ulimwengu wote
. Imetolewa na 100 - 240V AC pakiti pamoja
. Ufungaji rahisi kupitia mlima wa ulimwengu wote
. Imetolewa na 100 - 240V AC pakiti pamoja
UBORA
. Ubunifu wa kitaalam wa viwanda
. Dhamana ya uingizwaji ya miaka 2 kwa amani ya akili
. Kiwanda kimejaribiwa 100%.
. Imethibitishwa kikamilifu, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
. Dhamana ya uingizwaji ya miaka 2 kwa amani ya akili
. Kiwanda kimejaribiwa 100%.
. Imethibitishwa kikamilifu, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
Specifications
| MFANO | POTSDOCK EXTREME DELUXE ANTO-PIRACY BUNDLE |
|---|---|
| SEHEMU # | EXTRMPD-DPB |
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | BEAM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM VOICE |
| TUMIA AINA | FIXED, MARITIME, GARI |
| AINA YA AINA | DOCKING STATION |
| JOTO LA UENDESHAJI | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C to 85°C (-22°F to 185°F) |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| VIPENGELE | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, NARROWBAND, BLUETOOTH |
| VYETI | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, RoHS, WEE, FLAME RETARDANT, SAFETY - SELV, ATMOSPHERIC PROTECTION |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| UPANA | 82.2 mm (3.24 inches) |
| KINA | 75,9 mm (2,99 pouces) |
| UZITO | 0,45 kg (1 livre) |
What's included
PotsDOCK Uliokithiri
Adapta ya Nguvu ya AC/DC
DC Power Cable/Fuse Kit
Mabano ya Kuweka ya Universal (RAM)
Mwongozo wa mtumiaji
Mwongozo wa Kuanza Haraka
Downloads
QUICK START
(Size: 2.1 MB)
USER MANUALS
(Size: 5.4 MB)
BROCHURES
(Size: 3.8 MB)
(Size: 2.3 MB)
(Size: 1.1 MB)
Write a Review