Iridium 9575 PTT + Beam DriveDOCK Extreme Wireless Push-To-Talk Bundle (PTT)
-
x
Checkout using your account
Checkout as a new customer
Creating an account has many benefits:
In stock
Beam DriveDOCK Extreme Wireless Push-To-Talk Bundle (PTT) (EXTRMDD-PTT-W1)
Maikrofoni ya spika ya mbali ya kifaa kisichotumia waya, hutoa sauti bora kabisa katika kila hali inapounganishwa kwenye Kituo cha Kuunganisha Kikubwa cha Beam. Maikrofoni ina kitufe cha kugusa sana cha PTT ambacho hutoa maoni ya kiufundi na yanayosikika kila unapobonyeza, ili ujue kuwa simu yako inatumwa.
| Simu ya Faragha (Mstari wa Ndani/Nje) | Jack ya sauti ya 4-pole 3.5mm chini ya kitoto cha DriveDOCK. |
| Spika na Maikrofoni ya Nje | Kiunganishi kimoja cha usawa cha Pini 2 cha Microfit kwenye wafu wa kebo ya spika na kiunganishi kimoja cha wima cha Pini 2 cha Microfit cha maikrofoni. |
| Mlango wa Data (USB) | USB Mini-B ya pini 5 ya kike (USB Slave). USB 2.0 inatii, wasifu wa CDC Serial. |
| Kitanzi cha Kengele (Alert). | Hali ya Kengele: “Inafungwa Kwa Kawaida” Ingia ILI KUONDOKA Hadi kebo ya mita 50 endesha vitufe vingi kwa mfululizo. Waya ya kahawia ni Ingizo, Waya ya Kijani ni Pato. |
| Pato la Pembe / Sauti ya Mfumo wa Sauti | Waya ya bluu kwenye kitanzi cha kebo. Toleo la mkusanyaji wazi linaweza kuunganishwa hadi 12V au 24V DC na uwezo wa sasa wa kuzama wa 120mA. |
| Cable ya Nguvu | Soketi ya Microfit ya njia 4. +Vin (Waya Nyekundu),0V (GND, Waya Nyeusi), na ACC (Imewashwa/Kuzima Sense, Waya ya Njano). 9-32 VDC kuhimili. Maana ya ACC: Juu(1) > +7Vdc Chini (0) 0V < +5Vdc |
| LEDs/Vifungo | Bluetooth, Mlio, Wimbo, Nyamazisha, Juu na Chini |
| SEHEMU # | EXTRMDD-PTT-W1A + 9575PTT |
|---|---|
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE, SATELLITE PTT |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | IRIDIUM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM PTT |
| TUMIA AINA | GARI |
| AINA YA AINA | BUNDLE |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM PTT |
• Kipaza sauti cha kudumu na cha kutegemewa cha kipaza sauti
• Utiifu wa IP55 wa kustahimili hali ya hewa, mtetemo uliojengwa na sugu ya kushuka
• Imeimarishwa ubora wa sauti ulio wazi
• Inatumika na BEAM DriveDOCK Extreme iliyopo
• Inaauni hali ZOTE za Simu na PTT za Mtandao wa Iridium
• Uwezo wa kukuza sauti ya PTT kwa kipaza sauti cha kabati ya nje
• Kupachika mabano upande wa kushoto au kulia
• Jack ya sikio la 3.5mm kwa vifuasi vya hiari vya sikio