Intellian t240CK 3-axis C-Ku Dual Band Global System yenye Kiakisi cha 240cm (94.5inch) & WorldView LNB Gen 2 (T3-246AC)
In stock
- BRAND:
- INTELLIAN
- MFANO:
- t240CK
- SEHEMU #:
- T3-246AC
- ORIGIN:
- Korea Kusini
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- ALLOW 8 TO 12 WEEKS FOR DELIVERY
- SKU:
- Intellian-t240CK-TV-System
Intellian t240CK 3-axis Global Marine TV System ya Satellite
T240CK ndiyo antena ya kwanza duniani inayoweza kupokea HD na huduma za SD za setilaiti za TV kwenye C-band na Ku-band kwa wakati mmoja kutoka kwa setilaiti moja. Bendi nyingi za Intellian na za ugawanyiko nyingi WorldView LNB huwezesha watumiaji kutazama kwa urahisi huduma yoyote ya TV ya setilaiti kote ulimwenguni kwa kubofya kitufe kila mara chombo kinapovuka katika eneo tofauti la huduma za setilaiti.
Fiber Tayari
Moduli ya Intellian FiberLink huunganisha antena na vitengo vya sitaha vilivyo chini kwa kebo ya macho ya nyuzi isiyo na hasara, ambayo inaweza kuendeshwa hadi 2000 M, ikirahisisha sana usakinishaji wa ubao wa meli. Kwa matokeo mengi ya RF kutoka kwa staha ya chini ya swichi nyingi, vipokezi vya C- na Ku-Band vinaweza kuunganishwa, hivyo kutoa hali ya utumiaji iliyofumwa kwa wageni na wafanyakazi walio ndani ya ndege.
Suluhisho la Usimamizi wa Mbali
T240CK inaweza kufikiwa, kufuatiliwa na kudhibitiwa kutoka eneo lolote duniani kwa kufikia programu ya Aptus Web iliyojengewa ndani ya ACU, kuwezesha viunganishi kutekeleza shughuli za matengenezo ya kawaida kama huduma inayosimamiwa. Vipengele hivi ni pamoja na uboreshaji wa programu dhibiti, vigezo vya ufuatiliaji, data ya utendaji wa kumbukumbu, uchunguzi wa mfumo na zaidi.
Specifications
| MFANO | t240CK |
|---|---|
| SEHEMU # | T3-246AC |
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE TV |
| ENEO LA MATUMIZI | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| BRAND | INTELLIAN |
| MTANDAO | DIRECTV, DISH NETWORK |
| TUMIA AINA | MARITIME |
| AINA YA AINA | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 240 cm (94 inch) |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C ~ 70°C (-22°F ~ 158°F ) |
| MARA KWA MARA | Ku BAND, C BAND (4-8 GHz) |
| UZITO | 630 kg (1389 lb) A/C |
| RADOME HEIGHT | 353.0 cm (139 inch) |
| RADOME DIAMETER | 330 cm (130 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz, C-band: 3.4 ~ 4.2 GHz |
| MINIMUM EIRP | C-band: 31 dBW, Ku-band: 35 dBW |