Mfumo wa Televisheni wa Intellian t130W 3-axis Global Marine Satellite na 125cm (49.2") Dish & WorldView LNB (T3-131AWS)
Out of stock
- BRAND:
- INTELLIAN
- MFANO:
- t130W
- SEHEMU #:
- T3-131AWS
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-t130W-Syst-T2-1317W2
Intellian t130W 3-axis Global Marine TV System ya Satellite yenye urefu wa 125cm (49.2") Dish & WorldView LNB (T2-1317W2)
Intellian's t130W inafaa kabisa kukidhi mahitaji ya yachts kubwa, boti za kazi na vyombo vya kibiashara vya 80' na juu. Kwa uthabiti wa mhimili-3, upana wa mwinuko na azimuth isiyo na kikomo bila kukunja kebo, antena hizi zinaweza kupokea hata zinapofanya kazi karibu na ikweta au katika Mikoa ya Polar. Zimeundwa, kutengenezwa na kujaribiwa kustahimili hali mbaya zaidi ya bahari na hali ya hewa.
Intellian WorldView LNB - Mfumo mmoja wa antena ulioundwa kuchukua ulimwengu
Iliyoundwa na kutengenezwa na uhandisi wa ndani wa Intellian, moduli ya kipekee ya Intellian WorldView LNB inatoa ubadilishanaji usio na mshono kati ya upangaji wa mgawanyiko wa mduara katika Amerika ya Kaskazini, Kati na Kusini, na upangaji wa programu uliogawanyika kwa kutumia Universal Quad LNB huko Uropa, Mashariki ya Kati, na Asia Pacific pamoja na programu zake. mfumo wa Udhibiti wa Angle ya Kiotomatiki iliyojengwa ndani.
Furahia Mapokezi ya Televisheni ya Satellite ya Ulimwenguni Isiyo na Mfumo
Kwa uwezo wa kupokea huduma za runinga za bendi nyingi na za ugawanyaji nyingi za satelaiti kote ulimwenguni, waendesha mashua hawahitaji tena kuzima LNB ndani ya kuba ya antena wakati chombo kinapovuka katika eneo tofauti la huduma ya TV ya setilaiti. Furahia mapokezi bila kukatizwa ya utayarishaji wa vipindi vya TV vya setilaiti karibu popote unapoenda na Intellian WorldView LNB.
Specifications
| MFANO | t130W |
|---|---|
| SEHEMU # | T3-131AWS |
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE TV |
| ENEO LA MATUMIZI | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| BRAND | INTELLIAN |
| MTANDAO | DIRECTV, DISH NETWORK |
| TUMIA AINA | MARITIME |
| AINA YA AINA | ANTENNA |
| ANTENNA SIZE | 125 cm (49.2 inch) |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| UZITO | 117 kg (258 lb) |
| RADOME HEIGHT | 165.0 cm (65 inch) |
| RADOME DIAMETER | 169 cm (66.5 inch) |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |