Beam PotsDOCK 9555 - RJ11 / POTS & Tracking Docking Station (9555PD)
SIMU | MIPANGO | VIFUNGU | ACCESSORIES | ZA KUKODISHA | MSAADA
In stock
- BRAND:
- BEAM
- MFANO:
- POTSDOCK 9555
- SEHEMU #:
- 9555PD
- ORIGIN:
- Uchina
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Beam-PotsDOCK-9555
PotsDOCK pia ina moduli ya Bluetooth iliyojengewa ndani ya muunganisho wa sauti pamoja na ufuatiliaji wa akili na mfumo wa kuripoti tahadhari kwa kutumia injini ya GPS iliyojengwa ndani ya PotsDOCK. Sehemu ya tahadhari na ufuatiliaji inaweza kusanidiwa ili kusaidia upigaji kura wa mara kwa mara au kuripoti tahadhari ya dharura.
Kifaa cha mkono cha Iridium 9555 hutoshea kwa usalama katika kituo cha kusimamisha kizimbani, ambacho huangazia Bluetooth iliyojengewa ndani, data ya USB, kuchaji simu na antena iliyounganishwa, data na muunganisho wa nguvu unaowezesha kuweka nyaya na nguvu zote za antena zimeunganishwa kwa kudumu kwenye gati tayari kwa matumizi. Kifaa cha mkononi cha Iridium 9555 huingizwa kwa urahisi na kuondolewa kwa kubofya kitufe kilicho juu ya PotsDOCK na kuifanya iwe rahisi sana kuondoa 9555 wakati wowote kwa amani ya akili kujua kuwa itachajiwa kila wakati.
PotsDOCK pia inasaidia utumiaji wa Kipokeo cha Simu cha Faragha cha boriti cha hiari ambacho kinaweza kupatikana karibu na PotsDOCK kwa urahisi zaidi ikihitajika.
Specifications
| MFANO | POTSDOCK 9555 |
|---|---|
| SEHEMU # | 9555PD |
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | BEAM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM VOICE |
| TUMIA AINA | FIXED, MARITIME, GARI |
| AINA YA AINA | DOCKING STATION |
| JOTO LA UENDESHAJI | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9555 |
| VYETI | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| NYOTA | 66 SAETELI |
| LENGTH | 200 mm |
| UPANA | 75 mm (3.0") |
| KINA | 65 mm (2.7") |
| UZITO | 0.32 kg |
Feature
• Usakinishaji wa laini ndogo
• Muunganisho wa Bluetooth uliojumuishwa
• kiolesura cha RJ11/POTS
• Sauti, SMS, SBD na Data Iliyobadilishwa ya Circuit yenye uwezo
• Ufuatiliaji uliojengwa ndani na SOS
• Kiolesura cha data cha USB
• RS232 D9 Serial Interface
• Hisia ya nyongeza/ya kuwasha
• Ingizo la umeme la 9-32V DC
• TNC na SMA kwa GPS
• Imethibitishwa kikamilifu, Iridium, RoHS, CE, IEC60945
• Ukarabati wa miaka 2 au udhamini wa uingizwaji