Beam IsatDock LITE ya Inmarsat IsatPhone Pro (ISD LITE)
In stock
- BRAND:
- BEAM
- MFANO:
- ISD LITE
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Inmarsat-Beam-IsatPhone-Lite
Beam IsatDock LITE ya Inmarsat IsatPhone Pro (ISD LITE)
Beam IsatDock LITE ya Inmarsat's IsatPhone Pro inaruhusu usakinishaji wa nusu kudumu kwenye aina mbalimbali za programu ambapo ufikiaji rahisi wa sauti ya kawaida na *huduma za data zinahitajika kwa matumizi ya ardhini na baharini.
IsatDock LITE huwezesha IsatPhone Pro kuwasha na kuwa tayari kupokea simu zinazoingia kila wakati, ambazo zinaweza kujibiwa kupitia kifaa cha Bluetooth au simu ya faragha ya hiari. Kifaa cha mkono cha IsatPhone Pro, hutoshea kwa usalama kwenye Gati ambayo pia ni ufunguo unaoweza kufungwa, vipengele vingine ni pamoja na kuchaji simu, USB *mlango wa data, kipiga simu kilichojengwa ndani na huruhusu antena na nguvu kuunganishwa kwa kudumu kwenye Gati tayari kwa matumizi. Kifaa cha mkono cha IsatPhone Pro huingizwa na kuondolewa kwa urahisi kwa kubofya kitufe kilicho juu ya gati na kuifanya iwe rahisi sana kutumia mbali na Gati inapohitajika.
Specifications
| MFANO | ISD LITE |
|---|---|
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| BRAND | BEAM |
| MTANDAO | INMARSAT |
| HUDUMA | INMARSAT VOICE |
| TUMIA AINA | FIXED, MARITIME, GARI |
| AINA YA AINA | DOCKING STATION |
| JOTO LA UENDESHAJI | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | ISATPHONE PRO |
Feature
Vipengele vya Beam IsatDock LITE
• Huweka simu ikiwa na chaji kila wakati
• Mlio wa simu unaoweza kurekebishwa
• Hali ya LED yenye mwangaza unaoweza kurekebishwa
• Inajumuisha mabano ya RAM ya wote
• Usaidizi wa sauti na data
• Simu ya faragha ya hiari
• Muundo mwembamba
• Plastiki ya ABS yenye ubora wa juu
• Utaratibu wa kuingiza kitendo kimoja
• Miongozo ya kuingiza
• Toleo la kitufe kimoja
• Kitufe kinachoweza kufungwa
• Chaguzi za uwekaji wa Universal
• Muunganisho thabiti wa antena ya GSPS/GPS
• Vibonye vya kudhibiti vinavyoweza kufikiwa
• Dhamana ya miezi 24
What's included
Kinachojumuishwa:
• IsatDock LITE
• Mabano ya Kupachika kwa Wote (RAM)
• Kitufe cha kufunga kifaa cha mkono
• 10-32V DC Power Cable
• Mwongozo wa Mtumiaji
• Mwongozo wa Kuanza Haraka