Inmarsat Beam Mast / Pole Marine Active Antena (ISD710)
In stock
- BRAND:
- BEAM
- SEHEMU #:
- ISD710
- ORIGIN:
- Marekani
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Inmarsat-Beam-Oceana-ISD710
Inmarsat Beam Mast / Pole Marine Active Antena (ISD710)
Viunganishi vya antena (GSPS na GPS) vinalindwa kutokana na mazingira na mabano yake madhubuti iliyoambatanishwa na antena. Mfumo wa kupachika nguzo umeundwa ili nyaya ziweze kuunganishwa kupitia nguzo ya PVC na kisha kushikamana na antena moja kwa moja kuweka nyaya na kontakt kulindwa kutokana na mazingira. ISD710 inafanya kazi na vituo vyote vya Beam Inmarsat IsatDock na Oceana, hata hivyo LAZIMA itumike tu na nyaya za antena ACTIVE zilizoidhinishwa na Beam.
Specifications
| SEHEMU # | ISD710 |
|---|---|
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| BRAND | BEAM |
| MTANDAO | INMARSAT |
| HUDUMA | INMARSAT VOICE |
| TUMIA AINA | FIXED, MARITIME, GARI |
| AINA YA AINA | ANTENNA |
| JOTO LA UENDESHAJI | -40°C to 70°C |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | ACTIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| LENGTH | 207 mm (8.15") |
| DIAMETER | 142 mm (5,60 metros) |
| UZITO | 0.87 kg (1.92 lbs) |
Feature
Vipengele vya boriti ISD710
• Aina ya Inmarsat imeidhinishwa
• Uzio wa hali ya juu wa baharini
• Antena inayotumika
• Kuweka nguzo / mlingoti
• SMA/SMA
• Uelekeo wa Omni
• Ukarabati wa miezi 12 au udhamini wa uingizwaji