Beam IntelliDOCK 9555 - Kifurushi cha Kituo cha Kuunganisha cha Bluetooth (9555ID-SB)
-
x
Checkout using your account
Checkout as a new customer
Creating an account has many benefits:
SIMU | MIPANGO | VIFUNGU | ACCESSORIES | ZA KUKODISHA | MSAADA
In stock
| SEHEMU # | 9555ID-SB |
|---|---|
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | BEAM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM VOICE |
| TUMIA AINA | FIXED, MARITIME, GARI |
| AINA YA AINA | BUNDLE |
| JOTO LA UENDESHAJI | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9555 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| NYOTA | 66 SAETELI |
| LENGTH | 20 cm (7.9") |
| UPANA | 7.5 cm (3") |
| KINA | 6.5 cm (2.6") |
| UZITO | 0.32 kg |
Katika Sanduku:
Beam IntelliDOCK 9555
Mabano ya kuweka chuma cha kondoo-mlima
Kiolesura na nyaya za umeme
Mwongozo wa mtumiaji
Mwongozo wa Ufungaji