Thuraya IP + Portable Broadband Satellite Modem
In stock
- BRAND:
- THURAYA
- MFANO:
- IP+
- SEHEMU #:
- 9104
- ORIGIN:
- Marekani
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thuraya-IP-Plus-Modem
Inatoa kasi ya IP ya haraka zaidi kutoka kwa terminal ya ukubwa wake, Thuraya IP+ imeundwa ili kusaidia anuwai ya programu muhimu za dhamira. Inabebeka sana, Thuraya IP+ inaweza kutumwa kwa urahisi kutoka kwa mkoba hadi kwenye mtandao mpana baada ya sekunde chache kukuruhusu kuchukua fursa ya ufikiaji wa mtandao wa mtandao unaotegemeka kutoka maeneo yanayofunikwa na mtandao mpana wa setilaiti wa Thuraya.
Kazi. Barua pepe. Kuteleza. Skype. Facebook. Popote.
Uwezo wa IP ya kasi ya juu wa Thuraya IP+ huwezesha watumiaji kufikia mitandao ya ushirika na kuungana na wafanyakazi wenzao, familia na marafiki kupitia barua pepe, mitandao ya kijamii na programu za VoIP, popote na wakati wowote wanapohitaji.
Specifications
| SHIPS FROM | DUBAI, UAE |
|---|---|
| MFANO | IP+ |
| SEHEMU # | 9104 |
| AINA YA BIDHAA | MTANDAO WA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| MANUFACTURER | HUGHES |
| BRAND | THURAYA |
| MTANDAO | THURAYA |
| HUDUMA | THURAYA IP |
| TUMIA AINA | PORTABLE |
| AINA YA AINA | TERMINAL |
| INGRESS PROTECTION | IP 55 |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | INTERNET, EMAIL |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| NYOTA | 2 SAETELI |
| LENGTH | 216 mm (8.5") |
| UPANA | 216 mm (8.5") |
| KINA | 45 mm |
| UZITO | 1.4 kg (3.1 lbs) |
Ramani ya Chanjo ya Thuraya IP+

Mtandao thabiti wa setilaiti wa Thuraya hutoa ufikiaji katika maeneo ya mbali zaidi, kuhakikisha mawasiliano ya setilaiti bila msongamano ili kukuweka ukiwa umeunganishwa kila wakati. Kuanzia kwa ubunifu wa muundo wa setilaiti hadi kutegemewa kwa kila kifaa na nyongeza ya Thuraya, tunatoa suluhisho bora zaidi la mawasiliano ya setilaiti nje ya mipaka ya mifumo ya nchi kavu na mitandao ya simu za mkononi.
Mtandao wa Thuraya haujumuishi Amerika ya Kaskazini au Kusini.