Thales SureLINK IP Handset Kit (PN 1100818-501)
In stock
- BRAND:
- THALES
- MFANO:
- SURELINK IP HANDSET
- SEHEMU #:
- PN 1100818-501
- ORIGIN:
- Marekani
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Thales-SureLink-IP-Handset
Thales SureLink IP Handset Kit (PN 1100818-501)
Simu ya SureLINK inafanya kazi na mifumo ya Thales MissionLINK® na VesseLINK™ inayotoa mawasiliano ya sauti na usanidi wa mfumo na udhibiti kiganjani mwako. Kwa spika kubwa ya ndani na teknolojia ya kughairi kelele, Thales SureLINK hutoa mawasiliano ya wazi katika mazingira yenye kelele zaidi. Piga simu ya dharura ukitumia kitufe cha Dharura kilicho kwenye ubao, tumia programu ya Thales Softphone kupiga au kupokea simu kwa busara au kupitia spika, kusanidi na kufuatilia mfumo wa setilaiti kupitia Tovuti ya Usimamizi wa Thales kutoka kwa skrini kubwa ya kugusa. Muunganisho wa Ethaneti kwenye terminal huruhusu mobiltelefoner Thales SureLINK kupatikana kwa urahisi katika eneo lolote linalohitajika ndani ya ufikiaji rahisi. Muundo huu unaostahimili hali ya hewa kwa kutumia kioo cha Corning® Gorilla® Glass utastahimili mazingira magumu zaidi katika kifurushi kidogo cha kushika mkononi.
Specifications
| MFANO | SURELINK IP HANDSET |
|---|---|
| SEHEMU # | PN 1100818-501 |
| AINA YA BIDHAA | MTANDAO WA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | THALES |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM CERTUS LAND |
| TUMIA AINA | MARITIME |
| JOTO LA UENDESHAJI | -20°C to 55°C |
| STREAMING IP | UP TO 256 kbps |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| LENGTH | 127 mm (5") |
| UPANA | 76 mm (2.99") |
| KINA | 2.54 mm (0.01") |
| UZITO | 298 grams (10.51 oz) |
Feature
- Mfumo wa uendeshaji wa Android kwa urambazaji rahisi
- Sauti ya sauti inayozidi 90 dB SPL katika hali ya spika na teknolojia ya kughairi kelele kwa matumizi - mazingira ya kelele nyingi
- Kitufe cha Dhiki kilichojitolea kwa simu za dharura na kutuma viwianishi vya eneo la GPS
- Inayoendeshwa kupitia Ethaneti muunganisho huongeza Thales SureLINK hadi mita 100 kutoka kwenye terminal
- Imejumuisha programu ya Thales Softphone kwa simu za sauti na ufikiaji wa Tovuti ya Usimamizi ya Thales kwa usanidi na ufuatiliaji wa mfumo.
- Iridium Push-to-Talk (PTT) tayari na kitufe maalum cha PTT