Iridium GO! Adapta ya Simu mahiri ya WiFi + Usafirishaji Bila Malipo !!! (AHKT1301) - INAYOMILIKIWA KABLA
SIMU | MIPANGO | VIFUNGU | ACCESSORIES | MSAADA
Out of stock
- BRAND:
- IRIDIUM
- MFANO:
- GO!
- SEHEMU #:
- AHKT1301
- ORIGIN:
- Malesia
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Iridium-GO-WiFi-Adapter-Pre-Owned
Iridium GO! Adapta ya Simu mahiri ya WiFi ya Android na iOS
Iridium GO! huunda muunganisho wa kwanza wa kimataifa unaotegemeka wa mawasiliano ya sauti na data kwenye simu yako mahiri au hadi vifaa 5 vya rununu. Hakuna wasiwasi. Hakuna gharama za matumizi ya nje. Imeunganishwa tu na kuwasiliana popote ulipo, wakati wowote unahitaji, kwa vifaa unavyotegemea kila siku.
Chukua mawasiliano ya kibinafsi zaidi
Iridium GO! ni tofauti na kitu chochote ambacho ulimwengu umeona hapo awali. Ikiendeshwa na mtandao wa mbali zaidi duniani unaowafikia watu, kitengo hiki kijanja, kigumu na kinachobebeka huongeza kwa kiasi kikubwa uwezo wa simu mahiri, kompyuta ndogo au kompyuta kibao yoyote kwa kuunda mtandao-hewa unaoungwa mkono na satelaiti popote kwenye sayari.
Badilisha smartphone yako
Iridium GO! hubadilisha kifaa chako unachokiamini kuwa nguvu ya mawasiliano ya kimataifa papo hapo. Kwa wapandaji miti wa mashirika na wapiganaji wa wikendi, watu binafsi, biashara au serikali, kwa mtu yeyote ambaye yuko kwenye harakati, nje ya anuwai au nje ya gridi ya taifa kwa nchi kavu au baharini Iridium GO! huwezesha uwezo wa kuaminika wa sauti na data kwa simu mahiri yako au hadi vifaa 5 vya rununu.
Mapinduzi ya mawasiliano ya kibinafsi
Rahisi
Iridium GO! huwezesha muunganisho wa setilaiti kwa vifaa vyako vya mkononi ambapo mitandao ya nchi kavu haiwezi. Geuza tu antena iliyounganishwa na kitengo kinachoendeshwa na betri huunganishwa haraka na kiotomatiki kwenye mkusanyiko wa setilaiti ya Iridium LEO ili kuunda mtandao-hewa wa Wi-Fi popote ndani ya takriban kipenyo cha mita 30.5 (futi 100). Unaweza kuunganisha kwa urahisi na kuendesha vifaa vingi ndani ya eneo hili kwa kutumia Iridium GO! maombi.
Inabadilika
Iridium GO! inasaidia anuwai kamili ya mawasiliano ya kimataifa, ikijumuisha:
Rununu
Unaweza kuchukua Iridium GO! popote. Ni ndogo vya kutosha kutoshea mfukoni mwako na, kama vifaa vingine vya Iridium, ni ngumu vya kutosha kustahimili mvua, mchanga, vumbi na matumizi mabaya. Inaweza kubebwa, kuwekwa kwa urahisi kwenye mkoba wako, au kuwekwa kwenye magari, ndege na boti kwa matumizi ya simu.
Ubunifu
Kuchanganya bora zaidi ambazo setilaiti na simu za rununu hutoa, Iridium GO! ni ya kwanza katika kitengo kipya kabisa cha vifaa vya kibinafsi vya muunganisho wa setilaiti. Pia ni jukwaa lenye nguvu la maendeleo lililoboreshwa kwa washirika wa Iridium kuunda programu, kupanua uwezo wa mawasiliano hata zaidi katika maeneo ya mbali.
Nafuu
Iridium GO! ni suluhisho la bei nafuu kwa muunganisho wa kweli wa kimataifa. Inatumia na kupanua vifaa vyako vilivyopo vinavyoaminika, inaoana na mifumo ya uendeshaji ya Apple na Android, na huondoa gharama za utumiaji mitandao. Huruhusu miunganisho kushirikiwa kati ya watumiaji wengi na inaungwa mkono na mipango ya bei nafuu inayoweka gharama za sauti na data kuwa nzuri.
Vifaa vyako vya rununu sasa vitafanya kazi popote kwenye sayari
|
Specifications
| MFANO | GO! |
|---|---|
| SEHEMU # | AHKT1301 |
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | IRIDIUM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM VOICE, IRIDIUM GO! |
| TUMIA AINA | PORTABLE |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| NYOTA | 66 SAETELI |
| MUDA WA MAZUNGUMZO | UP TO 5.5 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 15.5 HOURS |
| LENGTH | 114 mm (4.5") |
| UPANA | 83 mm (3.25") |
| KINA | 32 mm (1.25") |
| UZITO | 304 grams (10.72 oz) |
Ramani ya Iridium Global Coverage

Iridium ndiye mtoa huduma pekee wa suluhu za sauti na data za satelaiti za kimataifa zenye utandawazi kamili wa dunia (ikiwa ni pamoja na bahari, njia za anga na Mikoa ya Polar). Simu za Iridium hutoa huduma muhimu za mawasiliano kwenda na kutoka maeneo ya mbali ambako hakuna aina nyingine ya mawasiliano inapatikana.
Support
Firmware ya Iridium GO!®
Pakua toleo jipya zaidi la GO! Iridiamu (1.5.2)
NENDA! Iridiamu 1.5.2
na miongozo ya sasisho la firmware




