Seti ya Kebo ya Iridium Beam Passive Antena - 3m / 9ft (RST931)
In stock
- BRAND:
- BEAM
- SEHEMU #:
- RST931
- ORIGIN:
- Ufalme wa Muungano
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Passive-Cable-RST931
Seti ya Kebo ya Antena ya Iridium Beam Passive - 3m / 9.8ft (RST931)
Boriti RST931 Iridium 3 m (futi 9) antena cable hutoa chaguo rahisi ya ufungaji kwa ajili ya mitambo kompakt sana, ambapo moduli transceiver iko karibu na antena na ni kabla ya kusitishwa na viunganishi TNC kiume.
• Ndani ya Uainishaji wa Kupoteza wa 3dB wa Iridium
• Kebo ya Times Microwave
• TNC Imekatishwa Ili Kuunganisha kwenye Kituo na Antena
• Kujaribiwa kikamilifu
• Imekusanyika Australia
Specifications
| SEHEMU # | RST931 |
|---|---|
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| BRAND | BEAM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| AINA YA AINA | CABLE |
| JOTO LA UENDESHAJI | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85444210 |
| LENGTH | 3m (9.8') |
| UZITO | 0.15 kg (0.33 lbs) |