Iridium Beam Beam RapidSAT + UPS (EXTRMDD-RS-PB)
SIMU | MIPANGO | VIFUNGU | ACCESSORIES | ZA KUKODISHA | MSAADA
In stock
- BRAND:
- BEAM
- SEHEMU #:
- EXTRMDD-RS-PB
- ORIGIN:
- Australia
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-RapidSAT-EXTRMDD-RS-PB
Beam DriveDOCK Station Extreme Docking + UPS (EXTRMDD-RS-PB)
BEAM DriveDOCK Suluhisho la kiambatisho lisilo na mikono lililokithiri linatoa usakinishaji wa ubora wa juu wa usafiri wa simu ya mkononi ya Iridium Extreme. Kituo cha gati kina ughairi wa mwangwi uliojengewa ndani na teknolojia kamili za duplex ili kutoa ubora wa hali ya juu wa sauti na simu za kitaalamu zisizo na mikono au za faragha kwa gari au ndege yoyote*.
Kifaa cha mkono cha Iridium Extreme hutoshea kwa usalama kwenye gati, ambacho huangazia muunganisho wa USB na data ya mfululizo, kuchaji simu na antena iliyounganishwa, data na muunganisho wa nishati kuwezesha kuweka nyaya na nishati zote za antena zimeunganishwa kwa kudumu kwenye DriveDOCK tayari kwa matumizi.
Kifaa cha mkononi cha Iridium Extreme hutoshea kwa usalama katika kituo cha kusimamisha kituo kwa kubofya kwa urahisi ili kufunga utaratibu unaoweza kuingizwa na kuondolewa kwa kubofya kitufe. Imeundwa kimakusudi ili kukuruhusu kutumia kitufe cha dharura cha SOS na kipigo cha sikio kikiwa kimeunganishwa.
DriveDOCK Extreme pia inasaidia utumiaji wa kifaa cha simu cha hiari cha faragha kwa manufaa zaidi au Kifaa cha Akili cha Faragha, ambacho kinaiga utendakazi kamili wa kifaa cha mkono cha Extreme katika eneo lingine.
* Udhibitisho wa Kujitegemea wa Anga LAZIMA upatikane kabla ya kusakinishwa.
- Ubunifu na ujenzi thabiti
- Inachaji simu ya mkononi ya Iridium Extreme tayari kwa matumizi
- Uunganisho wa antenna uliojumuishwa, Iridium & GPS
- Muunganisho wa USB uliojumuishwa
HALI YA KUPIGA MKONO
. Teknolojia kamili ya duplex
. Ubora wa juu wa sauti
KUFUATILIA/GPS
. Violesura vya BEAM?s MyBuddy Extreme
HOFU/TAHADHARI
. Violesura vya BEAM?s MyBuddy Extreme
. Inasaidia Iridium Extreme SOS
BLUETOOTH ILIYOUNGANISHWA?
. Je, inasaidia Bluetooth? muunganisho wa sauti
KIPINDI CHA NDANI
SAUTI, DATA, SMS, SBD
MKONO WA FARAGHA (SI LAZIMA)
. Jibu kiotomatiki unapotolewa kwenye kikombe
. Hubadilisha kati ya modi ya mobiltelefoner na handsfree
MKONO WENYE AKILI (SI LAZIMA)
USAFIRISHAJI
. Ufungaji rahisi kupitia mlima wa ulimwengu wote
. Antena, maikrofoni na spika imesakinishwa katika eneo linalofaa
UBORA
. Dhamana ya uingizwaji ya miaka 2 kwa amani ya akili
. Kiwanda kimejaribiwa 100%.
. Imethibitishwa kikamilifu, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
Specifications
| SEHEMU # | EXTRMDD-RS-PB |
|---|---|
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | BEAM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| TUMIA AINA | MARITIME, GARI |
| AINA YA AINA | DOCKING STATION |
| JOTO LA UENDESHAJI | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| VIPENGELE | PHONE, TEXT MESSAGING |
| VYETI | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, CE COMPLIANCE, RoHS, ELECTRICAL SAFETY, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,3 pouces) |
| UPANA | 83 mm (3.3 inches) |
| KINA | 76 mm (3 pouces) |
| UZITO | 0,48 kg (1,1 lb) |