Iridium AeroAntenna Mobile Permanent Mount Antena (AT1621-5)
In stock
- BRAND:
- AEROANTENNA
- SEHEMU #:
- AT1621-5
- ORIGIN:
- Marekani
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-AT1621-5-Fixed-Mobile
Antena hii ya Iridium-frequency (AT1621-5) imeundwa kwa ajili ya matumizi ya ardhi/simu na itafanya kazi kwa mifumo ya mawasiliano ya sauti na data. Inchi 197 za kebo ya antena imejumuishwa na kuunganishwa kwenye antena. Antena inajumuisha kiunganishi cha kichwa kikubwa ili kuruhusu kusakinishwa kwenye paa la gari na shimo moja tu.
Vipimo
Kipenyo: sentimita 8.966 (in. 3.53)
Urefu: sentimita 2.108 (in.83)
Uzito: gramu 283.49 (wakia 10.0)
(Bidhaa hii pia inauzwa kama Beam RST720)
Specifications
| SEHEMU # | AT1621-5 |
|---|---|
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | AEROANTENNA |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM VOICE |
| TUMIA AINA | GARI |
| AINA YA AINA | ANTENNA |
| JOTO LA UENDESHAJI | -40°C to 70°C |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505, IRIDIUM 9500, IRIDIUM GO! |
| VIPENGELE | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| UPANA | 8.966 cm (3.53 in.) |
| KINA | 2,108 cm (0,83 po) |
| UZITO | 283,49 grammes (10,0 onces) |