Simu ya Satelaiti ya Iridium Extreme 9575N katika Manjano ya Usalama (CPKTN1901-002)
Out of stock
- BRAND:
- IRIDIUM
- MFANO:
- 9575N EXTREME IN SAFETY YELLOW
- SEHEMU #:
- CPKTN1901-002
- ORIGIN:
- Tailandi
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Iridium-9575-Satellite-Phone-Yellow
Ubora wa sauti ulioimarishwa, simu iliyojumuishwa ya spika na uwezo wa kutotumia mikono hufanya Iridium 9575 kuwa chaguo bora.
Iridium 9575 Extreme ni SMS iliyowezeshwa hukuruhusu kuwasiliana na kushiriki uzoefu na wengine kupitia ujumbe mfupi wa maandishi. Tuma Nakala/Ujumbe wa SMS Bila Malipo .
Iridium Extreme ina kitufe cha dharura kinachoweza kuratibiwa ambacho huwasha jibu muhimu na la haraka unapolihitaji zaidi. Ndiyo simu pekee ya setilaiti iliyo na kitufe cha GPS kilichowezeshwa na SOS na huduma za dharura zinazoungwa mkono na GEOS Travel Safety Group , iliyojumuishwa bila malipo ya ziada. Angalia Maelezo .
Iridium 9575 Extreme ina vifaa vya Huduma Zinazotegemea Mahali (LBS) vinavyowezesha uwekaji GPS na hukuruhusu kubainisha mahali na kushiriki viwianishi vyako ukiwa popote duniani.
Specifications
| MFANO | 9575N EXTREME IN SAFETY YELLOW |
|---|---|
| SEHEMU # | CPKTN1901-002 |
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | IRIDIUM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM VOICE |
| TUMIA AINA | ANAYESHIKILIWA MKONO |
| AINA YA AINA | HANDSET |
| KASI YA DATA | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, ARABIC, CZECH, CHINESE, DANISH (DANSK), DUTCH (NEDERLANDS), FINNISH (SUOMI), FRENCH, GERMAN, GREEK, HEBREW, HUNGARIAN, ITALIAN, JAPANESE, KOREAN, NORWEGIAN (NORSK), POLISH, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, SWEEDISH, TURKISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, FREE INCOMING CALLS*, FREE INCOMING SMS**, FREE VOICEMAIL*** |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| NYOTA | 66 SAETELI |
| MUDA WA MAZUNGUMZO | UP TO 4 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 30 HOURS |
| LENGTH | 140 mm (5.5") |
| UPANA | 60 mm (2.36") |
| KINA | 27 mm (1.06") |
| UZITO | 247 grams (8.7 oz) |
Feature
Vipengele Vilivyokithiri vya Iridium 9575
• Huduma za eneo zinazowezeshwa na GPS
• Ufuatiliaji mtandaoni
• Suluhu zilizobinafsishwa zimewezeshwa kwa masoko mbalimbali
• Nyenzo za kuboresha mawasiliano ya kibinafsi
• Usanifu unaotii wa kitufe cha SOS cha Kifaa cha Arifa ya Dharura ya Setilaiti (TUMA).
• Usambazaji wa kuaminika wa pande mbili wa kimataifa
• Kifaa kigumu zaidi cha setilaiti iliyobuniwa kwa kiwango cha kijeshi kuwahi kutengenezwa
What's included
Ramani ya Iridium Global Coverage

Iridium hutoa huduma muhimu za mawasiliano kwenda na kutoka maeneo ya mbali ambako hakuna aina nyingine ya mawasiliano inapatikana. Ikiendeshwa na kundinyota la kimataifa la hali ya juu la setilaiti 66 zinazounganishwa kwenye Mzingo wa Chini ya Dunia (LEO), mtandao wa Iridium® hutoa miunganisho ya sauti na data ya ubora wa juu kwenye uso mzima wa sayari, ikijumuisha katika njia za hewa, bahari na maeneo ya ncha za dunia. Pamoja na mfumo wake wa ikolojia wa makampuni washirika, Iridium inatoa kwingineko bunifu na tajiri ya masuluhisho ya kuaminika kwa masoko ambayo yanahitaji mawasiliano ya kimataifa.
Katika umbali wa kilomita 780 pekee kutoka Duniani, ukaribu wa mtandao wa LEO wa Iridium unamaanisha ufunikaji wa nguzo hadi nguzo, njia fupi ya upokezaji, mawimbi yenye nguvu, muda wa kusubiri wa chini, na muda mfupi wa usajili kuliko kwa satelaiti za GEO. Katika anga za juu, kila setilaiti ya Iridium imeunganishwa na hadi nyingine nne kuunda mtandao unaobadilika unaoelekeza trafiki kati ya satelaiti ili kuhakikisha utandawazi wa kimataifa, hata pale ambapo mifumo ya jadi ya ndani haipatikani.