Specifications
| MFANO | 9505A |
|---|---|
| SEHEMU # | APKT0401 |
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | IRIDIUM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM VOICE |
| TUMIA AINA | ANAYESHIKILIWA MKONO |
| AINA YA AINA | HANDSET |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | PHONE, TEXT MESSAGING |
| NYOTA | 66 SAETELI |
| MUDA WA MAZUNGUMZO | UP TO 3.2 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 30 HOURS |
| LENGTH | 158 mm |
| UPANA | 62 mm |
| KINA | 59 mm |
| UZITO | 375 grams (13.2 oz) |
Ramani ya Iridium Global Coverage

Iridium ndiye mtoa huduma pekee wa suluhu za sauti na data za satelaiti za kimataifa zenye utandawazi kamili wa dunia (ikiwa ni pamoja na bahari, njia za anga na Mikoa ya Polar). Simu za Iridium hutoa huduma muhimu za mawasiliano kwenda na kutoka maeneo ya mbali ambako hakuna aina nyingine ya mawasiliano inapatikana.