Simu ya Satellite ya Inmarsat IsatPhone 2
In stock
- BRAND:
- INMARSAT
- MFANO:
- ISATPHONE 2
- ORIGIN:
- Uhispania
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Inmarsat-IsatPhone-2-Handset
- Buy 2 for $ 808.50 each and save 2%
- Buy 5 for $ 800.25 each and save 3%
- Buy 10 for $ 783.75 each and save 5%
Simu ya setilaiti inayoshikiliwa kwa mkono ya kizazi kipya ya Inmarsat itakuweka umeunganishwa katika maeneo yaliyokithiri na ya mbali zaidi.
Kifaa cha mkono thabiti, muda wa matumizi ya betri usio na kifani, ubora wa sauti bora na uaminifu unaotarajia kutoka kwa mtoa huduma mkuu duniani wa mawasiliano ya satelaiti ya simu za mkononi - IsatPhone 2 hutoa yote.
Tayari. Kutegemewa. Imara.
Kizazi kipya cha IsatPhone 2 kinajiunga na IsatPhone Pro katika kwingineko yetu ya simu ya setilaiti inayoshikiliwa - ikileta chaguo zaidi kwa wateja wanaotaka kutegemewa kwa Inmarsat.
IsatPhone 2 ni simu ngumu kwa ulimwengu mgumu. Kifaa cha mkono cha nguvu kimeundwa ili kukabiliana na chochote ambacho asili inaweza kutupa - kutoka kwa joto kali hadi milipuko ya barafu, dhoruba za mchanga wa jangwani au mvua ya masika. Inatoa muda wa matumizi ya betri usio na kifani - saa 8 za muda wa maongezi na hadi saa 160 kwenye hali ya kusubiri.
Kwa pamoja, muundo na uwezo wa IsatPhone 2 - ikiwa ni pamoja na vipengele vya usalama - hufanya iwe bora kwa watumiaji wanaohitaji sana katika sekta kama vile serikali ya kiraia, mafuta na gesi, NGOs na vyombo vya habari.
Tayari
Usajili wa haraka wa mtandao chini ya sekunde 45
Saa 8 za muda wa maongezi na hadi saa 160 za kusubiri
Rahisi kutumia katika lugha nyingi
Kutegemewa
Inafanya kazi kupitia satelaiti za kimataifa za Inmarsat's I-4, kuhakikisha uthabiti wa simu na muunganisho wa mtandao unaotegemewa.
Ubora wa juu wa sauti
Imara
Inafanya kazi kwa -20°C hadi +55°C
Inastahimili vumbi, mtelezo na mshtuko (IP65, IK04)
Uvumilivu wa unyevu kutoka 0 hadi 95%.
Onyesho linaloweza kung'aa, linalostahimili mikwaruzo ya juu, linaloweza kusomeka katika mwangaza wa jua
Isatphone 2 Jinsi ya Mwongozo wa Video
TAFADHALI KUMBUKA: Isatphone 2 si ya kutegemewa katika maeneo ya kaskazini au milimani. Kwa wateja walio Alaska, Yukon, NWT, Nunavut, Ontario kaskazini na Kaskazini mwa Quebec tafadhali tazama simu za setilaiti za Iridium 9555 au Iridium 9575 .
Specifications
| UPC | 0885562000343 |
|---|---|
| HS CODE | 85176200 |
| SHIPS FROM | CALGARY, AB, CANADA |
| MFANO | ISATPHONE 2 |
| AINA YA BIDHAA | SIMU YA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| BRAND | INMARSAT |
| MTANDAO | INMARSAT |
| HUDUMA | INMARSAT VOICE |
| TUMIA AINA | ANAYESHIKILIWA MKONO |
| AINA YA AINA | HANDSET |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| JOTO LA UENDESHAJI | -20°C to 55°C |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, ARABIC, CHINESE, FRENCH, JAPANESE, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| VIPENGELE | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| NYOTA | 3 SAETELI |
| MUDA WA MAZUNGUMZO | UP TO 8 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 160 HOURS |
| LENGTH | 169 mm (6.7") |
| UPANA | 75 mm (3″) |
| KINA | 36 mm (1.4″) |
| UZITO | 318 grams (11.2 oz) |
What's included
Nini Pamoja
- Isatphone 2 ya simu
- Betri inayoweza kuchajiwa tena
- Chaja kuu ya AC yenye adapta 4
Chaja ya gari - 10-30 volts
- Kebo ndogo ya USB
- Vipokea sauti vya waya visivyo na mikono
- Mkanda wa mkono
- Mwongozo wa kuanza haraka (lugha 8)
- Nyaraka za udhamini
- Kusaidia hifadhi ya kumbukumbu ya USB
- Holster
Ramani ya Chanjo ya Inmarsat Isatphone

Ramani hii ni kielelezo cha huduma ya IsatPhone. Haitoi dhamana ya kiwango cha uwezo wa huduma. Kuanzia Novemba 2013, ufikiaji wa Alphasat unatanguliza refion kaskazini mwa nyuzi 44.5 Kusini, na inaweza kuharibu kusini mwa latitudo hii. Chanjo ya Isatphone Juni 2015.