ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio
In stock
- BRAND:
- ICOM
- MFANO:
- IC-SAT100
- ORIGIN:
- Japani
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- ICOM-IC-SAT100-PTT
ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio
ICOM IC-SAT100 hufanya kazi kupitia SATELLITE PTT (Push-To-Talk), ambayo ni mfumo wa redio wa njia mbili unaotumia mtandao wa setilaiti wa Iridium®. Inaweza kutumika kama zana ya mawasiliano katika maeneo ya mbali, yaliyotengwa ambapo hakuna simu ya rununu au miundombinu ya mtandao wa simu ya mezani. Hata kama miundombinu ya mtandao wa nchi kavu haitaweza kutumiwa na majanga ya binadamu au ya asili, SATELLITE PTT inaweza kutoa hifadhi rudufu, isiyotegemea mitandao mingine. Zaidi ya hayo, tofauti na simu za setilaiti, watumiaji wa IC-SAT100 wanaweza kuanza mara moja kuzungumza na redio zote katika kikundi kimoja cha mazungumzo, kwa kubofya tu kitufe cha kusambaza (PTT).
ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio ni haraka na rahisi kusanidi kupitia Kituo cha Amri cha Iridium® kilichopo na inaendelea kusaidia hadi vikundi 15 vya mazungumzo. Vikundi vya mazungumzo vinaweza kushirikiwa kwa kuwezesha ushirikiano wa kimataifa miongoni mwa watumiaji, hata wakati wa kutumia simu tofauti za Iridium® PTT.
ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio inatoa vipengele muhimu vifuatavyo:
Mwili usio na maji, usio na vumbi na unaodumu - hutoa kuzuia maji kwa IP67 (kina cha 1m cha maji kwa dakika 30) na ulinzi usio na vumbi, na kuifanya kuwa bora kwa matumizi katika mazingira magumu ya nje. Redio pia inakidhi vipimo vya MIL-STD 810G na ina kiwango cha joto cha uendeshaji kutoka -30°C hadi +60°C (-22 °F hadi 140°F).
Ufunguo wa Dharura Uliojengwa ndani - kitufe ambacho ni rahisi kupata kinaweza kutumika kwa dharura; kuruhusu uwasilishaji wa simu ya dharura kwa watumiaji waliopangwa mapema.
Sauti Yenye Nguvu - 1500 mW sauti iliyotolewa kutoka kwa spika ya ndani hutoa mawasiliano ya juu na ya wazi, hata katika mazingira ya kelele.
Muda Mrefu wa Muda wa Betri - Kifurushi cha betri cha Lithium-ion (Li-ion) kilichotolewa hutoa hadi saa 14.5 za kufanya kazi.
Mawasiliano Salama - hutoa mazungumzo salama na usimbaji fiche wa AES 256-bit.
Vipengele vingine ni pamoja na:
Onyesho la lugha nyingi (Kiingereza, Kichina, Kifaransa, Kijapani, na Kihispania)
Kiunganishi cha antena cha aina ya SMA kwa antena ya nje ya hiari
Chaguo za kukokotoa za AquaQuake™ husafisha uingilio wowote wa maji ambao unaweza kupenya grill ya spika ya kitengo
Kuchaji USB (aina ya USB Micro-B)
Specifications
| MFANO | IC-SAT100 |
|---|---|
| AINA YA BIDHAA | SATELLITE PTT |
| ENEO LA MATUMIZI | 100% GLOBAL |
| BRAND | ICOM |
| MTANDAO | IRIDIUM |
| HUDUMA | IRIDIUM PTT |
| TUMIA AINA | ANAYESHIKILIWA MKONO |
| AINA YA AINA | HANDSET |
| JOTO LA UENDESHAJI | -30°C to 60°C (-22°F to 140°F) |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, JAPANESE, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 54, IP 55, IP 67 |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | GPS, SOS, BLUETOOTH |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| NYOTA | 66 SAETELI |
| HEIGHT | 135 mm (5,3 pouces) |
| UPANA | 57.8 mm (2.3 inch) |
| KINA | 32,8 mm (1,3 pouces) |
| UZITO | 360 grammes (12,7 oz) avec BP-300 et antenne |
What's included
Ni pamoja na:
- Redio ya Satelaiti ya ICOM IC-SAT100 PTT
- Pakiti ya betri, BP-300
- Klipu ya ukanda, MBB-5
- Antenna, FA-S102U
- Chaja ya eneo-kazi, BC-241
- Adapta ya AC, BC-242