Cobham BGAN Explorer 727 Vehicular In Motion Internet System (403722A-20002)
In stock
- BRAND:
- COBHAM
- MFANO:
- EXPLORER 727
- SEHEMU #:
- 403722A-20002
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thrane-Thrane-BGAN-Exploer-727
Cobham BGAN Explorer 727 Vehicular In Motion Internet System (403722A-20002)
Antena ya Cobham BGAN EXPLORER 727 imewekwa paa na inafuatilia mara kwa mara nafasi za satelaiti, ambayo kwa upande wake hutoa muunganisho wa kasi ya juu wakati wote.
Broadband ya kasi ya juu on-the-Move
Antena hufuatilia kiotomati nafasi za setilaiti zinazowezesha muunganisho wa kasi ya juu ukiwa unasogea. Data na simu za kbps 432 - hata kwa kasi ya zaidi ya 200 km / h.
Mawasiliano ya Simu
Weka antena juu ya paa la gari lako ili kugeuza kuwa kitovu kamili cha mawasiliano ya rununu. Hutoa ufikiaji wa mtandao na mitandao ya simu papo hapo.
Utiririshaji wa moja kwa moja - au duka-na-mbele
Huwezesha utiririshaji wa moja kwa moja na kuhifadhi-mbele na kuwezesha utumaji wa moja kwa moja kutoka sehemu maarufu za ulimwengu. Tumia viwango vya juu zaidi vya utiririshaji vinavyopatikana kwenye BGAN ukitumia BGAN X-Stream wakati terminal imesimama (wakati wa kusitisha).
Specifications
| MFANO | EXPLORER 727 |
|---|---|
| SEHEMU # | 403722A-20002 |
| GPU | 200 TOPS |
| AINA YA BIDHAA | MTANDAO WA SATELLITE |
| ENEO LA MATUMIZI | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| BRAND | COBHAM |
| MTANDAO | INMARSAT |
| HUDUMA | INMARSAT BGAN |
| TUMIA AINA | GARI |
| AINA YA AINA | TERMINAL |
| JOTO LA UENDESHAJI | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| SUPPORTED LANGUAGES | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| MARA KWA MARA | L BAND (1-2 GHz) |
| VIPENGELE | INTERNET |
What's included
Imejumuishwa katika mfumo
1. Antena Iliyounganishwa Kiotomatiki ya Kufuatilia (Nyeupe)
2. MPEKUZI Mpitishaji wa Magari ya Ardhi
- Kebo ya Ethaneti ya Kawaida (5m/16.4ft)
- 12/24 kebo ya kuingiza ya VDC (futi 6m/19.7)
- Kebo za Antena, Kiunganishi cha COAX w/ TNC (2,7m/8.8ft, 8m/26ft)
- Seti ya kuanza - Mwongozo wa Kuanza Haraka, CD iliyo na miongozo
3. 403670A-00500: Kifaa cha mkono cha IP kilicho na waya na Cradle na Coiled Cable
4. Seti ya kupachika antena (Isiyobadilika / Reli)
Ramani ya Chanjo ya Inmarsat BGAN

Ramani hii inaonyesha matarajio ya Inmarsat ya utangazaji kufuatia utangulizi wa kibiashara wa eneo la nne la Inmarsat L-Band. Haiwakilishi dhamana ya huduma. Upatikanaji wa huduma kwenye ukingo wa maeneo ya chanjo hubadilika kulingana na hali mbalimbali.